Một mã cổ phiếu tiềm năng? đầu tư xác suất sinh lời rất cao?. Không đọc thì quá lãng phí?

, , , , , , , ,

Nay chúng ta chốt hết IDC múc GEX nhé

Bác @Baominh9999 và bác chủ pic không phải thành viên avh thì đừng nên mượn avt của avh nhe. Còn việc bác mua bán abc idc gex xxx gì đó avh méo quan tâm nhé.

3 Likes

3 Likes

Tụi này lại sắp bay màu rồi đó. 2 thằng ngâu. Tém lại đi
@Baominh9999 @Hocnuahocmai

2 Likes

Gex chuyến này về lại 18 rồi nằm đó tới qua tết nhé!

2 Likes

Cho em tham gia GEX nhé <3

Kính đề nghị các mod @SuperModerator; mod @Suzy lưu ý giúp.
Rất dễ gây hiểu nhầm và rõ ràng là họ có mục đích gì đó(ko minh bạch) khi lập lờ đục trong kiểu này.

3 Likes

Thằng bá dơ này cáo mượn oai hùm đi lùa gà à? Cắm cờ nó nào!

2 Likes

Tụi ml này cố tình lấy avatar AVHs để gây war để câu view vào pic của nó. Đê hèn thế là cùng.

2 Likes

Đừng có làm cái trò con bò bá dơ nữa nha mạy!

2 Likes

Tứn mượt hết lực kéo rồi, gex về lại 18, lạng quạng về mệnh luôn! Đéo lướt nổi đâu

Ối giời ơi… Sao lại có nhiều người thiếu văn hóa thế này? Diễn đàn là nơi trao đổi chia sẻ kiến thức mà nó làm như nhà nó… Ăn nói mất lịch sự. Riết rồi mọi người ko muốn vào f247 nữa. Nếu không có sự thay đổi. Buồn

Vấn đề là do bác lấy avt của người khác khi họ chưa đồng ý đấy nhé. Nếu ngay từ đầu bác đừng làm vậy thì không ai nói gì nha bác.

3 Likes

Mà sao giọng điệu thằng này quen thế lão Thài lờ. Cùng 1 lò ra à

1 Likes

Khẩu nghiệp có ngày nghiệp quật đó cưng.

Cả cái cách lý lẽ của nó nữa

1 Likes

Có về 10k đi nữa hay lên 28 hoặc 38 thì bảng điện tử sẽ trả lời

Đừng nên ăn nói thiếu văn hóa. Bởi trời mà quả báo thì dù ăn cháo cũng gãy răng.

Ông sai thì nên nhận và sửa lại đi, đừng nên lấy avatar AVH để câu kéo người khác

1 Likes

Tôi lâu lâu vào diễn đàn.Tôi thấy nhiều người đổi cái hình đó.Tôi thấy vậy đổi theo. Ai ngờ đâu họ ăn nói thiếu văn hóa vậy. Biết vậy nên Tôi đổi cái hình khác ngay. Chả dại gì theo cái hội ăn nói mất lịch sự đó