Mùa báo cáo quý 2 - trước 20/7 - Điểm danh những cổ phiếu lãi khủng nhất quý 2 - Thời đại tiền tươi thóc thật đang tới!

QCG, ABS và MBG quý 2 tăng trưởng vượt bậc…giá rẻ…

Giờ co muộn ko bác

DXG múc kg cần suy nghĩ nhiều đâu,ảnh Thìn múc 1k tỏi giá 41-45,Tp chuyển đổi nghe đâu giá kg dưới 45…thì sợ gì,còn nếu nghĩ sẽ lên nhưng chậm là sai lầm .lên trong tháng tám luôn,lên càng sớm càng tốt.anh Thìn cũng giống mấy tỷ phú khác thôi làm gì có 1k tỏi tiền mặt(tiền tươi)…cũng vay thôi.càng lâu càng chết…nên sẽ phi ngay và luôn đó…tiền lớn tiền nhỏ gì chơi DXG đều được,nếu muốn ăn chắc mặc bền,như kiểu của để dành 2,3 năm ôm vẫn được thì IDC nhé,ăn cổ tức cũng đủ lồi mồm…vậy thôi suy nghĩ chi cho điên cái đầu…DXG kg những giúp về bờ mà giàu luôn ấy

3 Likes

PTC nay lạ lắm

1 Likes

Mỗi lần em ý CE lại nhớ anh only
đợt này lên âm thầm lắm, Only chơi bài khác tránh bắt bài thì phải

2 Likes

Không biết ông bạn Võ Anh Linh gom cổ thế nào rồi ( có khi gom xong ở vùng 8.x - 9.x rồi )

2 Likes

thị trường luân chuyển chạy, BDS KCN nghỉ ngơi thì dầu khí chứng khoán lại dẫn dòng. Rất đẹp. cơ hội kiếm tiền đấy

21 Likes

quý 3 quý 4 bds có hợp thời ko bác

PTC chắc làm vòng mới lên 16-18 rồi chỉnh :)). để xem đoán có đúng không :stuck_out_tongue:

1 Likes

Chỉnh xuống 10.x r lại làm vòng mới nữa hả bác

Chỉnh lzi bác?cứ để chạy cho bon máy đi​:crazy_face::crazy_face:

Chắc ông gom đợt giữa tháng 7 cũng kha khá r🤭

1 Likes

các bác cho ý kiến con PSH dòng dầu có ổn không em đang tính sang tuần vào nó, nghe nói tiềm năng lên 2x

Bạn hiền @Onlyu9 có gì mới về dự án của PTC ko bạn tôi ơi

Ăn D… đã bác. P cũng đang dặt dẹo ổn dần thôi

Chứng con nào phím em con đi bác

Em chào các Bác.
Em đang còn ít PTC mà đang lỗ
Em thấy PTC đầu tư mã TCB với HPG nhiều. Giai đoạn này TCB với HPG đang phục hồi tốt. vậy lý thuyết vẫn ổn đúng không ạ
Em gà mới nên mong các Bác chỉ bảo.
Em chân thành cảm ơn

Đấu giá lại thủ thiêm , DXG ngon rồi

13 Likes

NRC KHG DXG bay