Mùa báo cáo quý 2 - trước 20/7 - Điểm danh những cổ phiếu lãi khủng nhất quý 2 - Thời đại tiền tươi thóc thật đang tới!

Giờ thế này

Only có ý kiến chút

nhờ cụ nào thiết kế hộ cái bình chọn 2 phương án

1, sẽ chọn ra 1 vài mã , hoặc soi ra vài mã . Những mã này khả năng tăng siêu nhanh, nhưng nếu xuống cũng nhanh . tất nhiên Những mã này là DN tốt nhưng mà vì phản ứng tích cực quá nhanh nên sẽ tăng nóng.
với loại này, chắc chắn lên nhanh anh em khoái , sướng, cực khoái nhanh…, nhưng xuống là chửi chủ topic , chửi xã hội, bất mãn lờ đờ, chửi đổng cái gì cũng chửi…

2, Cũng soi vài mã, vẫn là Dn tốt nhưng lên chậm, Khó chịu bứt rứt, lâu lâu nó mới phọt 1 CE. Nếu so với index thì thấy sốt ruột lắm, thấy TK người ta chạy nhanh nhìn TK mình khó chịu. Nói chung cũng sẽ xuất hiện tâm lý chửi, hoặc tự an ủi bản thân. Mô hình DN này khi xuống thì sẽ xuống chậm hơn .

Đấy anh em chọn đi , cái gì cũng có giá của nó cả.

44 Likes

1 bác

2 Likes

tăng 3-4 lần giảm cũng nhanh có chửi không :laughing:

17 Likes

có chơi có chịu thôi. jo khôn hơn rồi bác.

5 Likes

chắc chắn chửi bác, bác cũng rén vụ chửi :joy:

2 Likes

2 phương án này chốt lại là vẫn chửi. sướng nhanh và sướng chậm đều chửi. em thì cứ sướng là không chửi. :rofl:

3 Likes

Quan điểm của em…CƯỚP TÀU…là số 1…có lên có xuống bác ơi…bà con vô tư mà

13 Likes

K[quote=“onlyU9, post:21, topic:187393, full:true”]
Giờ thế này

Only có ý kiến chút

nhờ cụ nào thiết kế hộ cái bình chọn 2 phương án

1, sẽ chọn ra 1 vài mã , hoặc soi ra vài mã . Những mã này khả năng tăng siêu nhanh, nhưng nếu xuống cũng nhanh . tất nhiên Những mã này là DN tốt nhưng mà vì phản ứng tích cực quá nhanh nên sẽ tăng nóng.
với loại này, chắc chắn lên nhanh anh em khoái , sướng, cực khoái nhanh…, nhưng xuống là chửi chủ topic , chửi xã hội, bất mãn lờ đờ, chửi đổng cái gì cũng chửi…

2, Cũng soi vài mã, vẫn là Dn tốt nhưng lên chậm, Khó chịu bứt rứt, lâu lâu nó mới phọt 1 CE. Nếu so với index thì thấy sốt ruột lắm, thấy TK người ta chạy nhanh nhìn TK mình khó chịu. Nói chung cũng sẽ xuất hiện tâm lý chửi, hoặc tự an ủi bản thân. Mô hình DN này khi xuống thì sẽ xuống chậm hơn .

Đấy anh em chọn đi , cái gì cũng có giá của nó cả.
[/quote]

Không bỏ chứng chung 1 giỏ, phải chọn cả 2 chứ

5 Likes

Với em bác @onlyU9 …luôn là số 1…yêu kh hết…vì toàn hàng ngon

13 Likes

có bác nào biết thiết kế cái nút bấm bình chọn 2 ý trên không nhỉ, để only xem sở thích của mọi người và độ dám chơi dám chịu

23 Likes

Để còn ra lò chứ

15 Likes

giờ giảm thảm khốc cả rồi, không ăn mày quá khứ nữa. Tìm đường về bờ cho người cũ, và tay son cho các Tk mới .

22 Likes

E cũng vote 1… tự chịu… ko chửi… ko ăn vạ đâu ạ…
Tầu siêu tốc… bay như tên lửa ạ… :grin:

7 Likes

Em vote 1 ạ, không chửi không ăn vạ

flc bác.kkk

em vote 1 ạ. miễn sao tăng nóng mấy phiên là ngon bác ạ

cụ nào cũng thích phương án " Ăn Nhiều Chửi Điên "

1 Likes

Chờ hàng của các bác

2 Likes

vote 1 bác nhé!

2 Likes

e ng cũ của bác 2 con trk đây. chưa rụng cổ nào :slight_smile: