Mùa Du lịch TQ đang đổ bộ sang vn - Cổ phiếu du lịch DAH VTD .tích lũy đã lâu đến lúc bùng nổ?

Cổ tức ngon nhưng một số anh em muốn thoát thi trường tạm thời mình không nên cản. Muốn thoát thì chỉ cho thoát giá 2,3 thôi. Không cho cơ hội thoát giá 4.

Phiên nay anh em thoát dễ sợ. Lực đỡ dưới nên em nó không sàn. Càng gần đến đại hội. Anh em nào muốn nắm giữ thì cứ chờ giá 2,3 mà lượm. Tuyệt đối đua về giá 2 mới lượm giá 3,4 thì lượm ít. Nên nhớ chỉ cần giá 2 mà ăn cổ tức 7 %!thi khỏi phải lo gì.

1 Likes

hôm qua múc 4.2 không biết đứt không cụ
Tính ra 4.2 nhận 7% cổ tức thì giá còn 3.5 cụ nhỉ
Chắc không đến nỗi tèo

1 Likes

nay nhúng xuống canh điểm mua đẹp

1 Likes

Kinh nghiệm của tôi là lái hay đánh giật xuống kiểu về số rồi mới đánh lên

1 Likes

Đợt này đánh về 3 đấy

Lần này đánh về 2 hở.

DAH quần mãi tại 4 nhỉ. Có vut lên để chao mừng lễ chứ!?

Chú ý. Tuần sau lái lợn DAH sẽ đẩy về 3. Chớp lấy múc ăn cổ tức 7%. Cơ hội duy nhất. Giá dưới 3 mà cổ tức 7 thì anh em biết phải hành động sao rồi.

2 Likes

KQKD ko tốt lên lái nó đè

EVG sao ạ

KQKD quý I lợi nhuận thấp là đúng rồi, vì đặt cọc 60 tỷ mua ctcp vân phong mà. Vậy thì còn lãi đâu nữa.

1 Likes

Cứ để im nào nó xấu thì mới về 2,3 mới có mà gom. Quan trọng là có chia cổ tức không thôi. Hôm nay ke lệnh mua vùng 3.8,3.9 là anh sút liền vào mặt mấy anh lái lợn. Không lăng tăng. Cứ chơi chieu ke dưới bán trên hoài. Nhiều anh em thấy nó kê dưới là không dám bán. Tạm thời chọn em khác chơi.

1 Likes

mùa du lịch vụ tết đến rồi DAH chạy thôi