⚛️ Nàng yêu hoa tím

Dạ vâng. Welcome bác!

7 Likes

Cảm ơn bác!

3 Likes

Như đã hứa hẹn review BSR vào ngày 9/9, phiên thứ Sáu cuối tuần, em hơi trễ hẹn một chút nhưng hôm nay chủ nhật rảnh rỗi cũng không muộn để mở ra một chủ đề mới để bàn về dầu khí.
Trước mắt, em nói ngắn gọn về BSR.

• Phải thật lòng mà nói rằng BSR đang khá yếu so với những con dầu khí khác, mà nguyên nhân chính có thể xuất phát từ tâm lý lo ngại quý 3 này lợi nhuận sẽ rất kém, thậm chí lỗ. Điều này, thật sự là tội nghiệp cho em nó quá. Vì sao ạ?
  • Người ta mới vừa ăn nghẹn họng 10k tỷ quý 2 thì sang quý 3 lợi nhuận 2k tỷ thì chê õng chê ẹo… điều này, điều này sẽ trở thành điểm dối lừa trong những ngày giữa tháng 10, tức là khoảng hơn 1 tháng nữa.
9 Likes

Em có bsr mua giá 26.1 bác ạ. Hehe

1 Likes

Bác có lo ngại không?
Bác có dự định giá cắt lỗ không?
Bác có dự định vùng nào thì nên trung bình giá không?

3 Likes

Mọi vấn đề về dầu khí, mời cả nhà chia sẻ trong topic này.

4 Likes

Em nghĩ tuần sau bsr sẽ về lại giá đó nên em định tuần sau bán huề vốn đó bác

2 Likes

Chào buổi sáng cả nhà,
Hôm nay em nhắc cả nhà mình là thật sự kiên nhẫn để có giá tốt nếu muốn giải ngân (ít nhất đầu giờ chiều sẽ có hàng giá rẻ về TK).
Chúc chiến thắng.

21 Likes

Như em đã nói, em sẽ tìm điểm giá tốt để mua cao ASM vì những thông tin thú vị.
Sáng nay điểm tốt nhất mà mình có thể đạt được là 16.2-16.3. Em mua được một ít.
Hy vọng chiều nay có giá tốt hơn để mua thêm.
Chúc mọi người thành công.

10 Likes

Chúc bạn và các bác trong Pic thành công với em này. :green_heart: :green_heart:

2 Likes

Cảm ơn bác. Hoa thơm mỗi người hưởng một ít.

5 Likes

Chả thấy bác gái Trinh nhắc về phân thơm nhỉ :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Vài trăm comments truớc em đã nhắc rồi và tạm kết rồi. Em không nhắc lại nữa nha bác. Khi nào có giá tốt em lại nhắc.

4 Likes

trôi quá tôi chả thấy :joy: Trinh bỏ tôi trên con tàu chở toàn phân rồi hhaha

2 Likes

Bán phân qua cái tàu gì 1 cổ 500k hà hà

2 Likes

Cám ơn Trinh, hôm nay chị theo bạn Trinh nha.

1 Likes

Cách nói chuyện của bác đúng là làm em nuốt không trôi. Thôi em chia tay bác để lo việc của em đây.

3 Likes

:smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: tôi xin lỗi bạn thật lòng mong bạn đừng trách

1 Likes

Không có gì bác ạ.
Em chỉ lo việc của em thôi.

3 Likes

View 1 chút VND đi Trinh, nên múc vùng giá này thêm ko?

2 Likes