⚛️ Nàng yêu hoa tím

Dạ ý tại ngôn ngoại thôi ạ.

2 Likes

Chúc mừng cả nhà đã ôm PVS giá rẻ thành công :smiley:

6 Likes

Ngay cả trong lúc lạc quan nhất em cũng không nghĩ là các anh thổi tắt nến ngày luôn.
Hôm qua là một cây nến mộ bia làm cả rừng người chết lâm sàn. Đùng phát ATC thổi tắt nến như chích thuốc hồi sinh vậy. Đúng là đời không như trong mơ mà…
Chúc mừng bác nào kịp múc PVS trong phiên hôm qua và cả hôm nay.

8 Likes

ATC thần thánh → anh lái đánh này, ko quen, shock quá !

2 Likes

:+1::+1::+1:

1 Likes

Dòng dầu này kiểu đánh của nó cũng khác biệt, nhưng khá là thú vị

2 Likes

Đọc tiêu đề thôi, đừng đọc nội dung nha các bác. Em đọc nội dung cũng thấy mệt mỏi với trình độ viết lách của nhà báo. Chỉ tóm lại là lãi nhiều hơn nhờ đẩy áp lực trả lãi suất ngân hàng qua chỗ khác, công ty con.
Hôm nay lái bắt đầu xuất hiện. Tuần sau vui rồi.

5 Likes

Quả này không có duyên mua pvs với chủ thớt, trót yêu em Mai (ASM) mất òi, mấy hôm dòng đời nước lũ cuốn em í đi xa, nay nái mới cho về bờ đoàn tụ :rofl:

1 Likes

ASM có bác nào hỏi em gì đó. Em nhớ em có gạch đầu dòng mấy cái rồi kết luận: giữ được.
Phải bác không ạ?

4 Likes

Nhìn chung doanh nghiệp làm ăn tốt, giá chưa tăng sau đợt VNI giảm vừa rồi, nay mới ra tin tar cổ tức = tiền, hình như vẫn còn tin tốt phía trước. Tuy nhiên, nhược điểm là phải kiên nhẫn với em này.

1 Likes

ASM có TB trả cố tức 15% = CASH

2 Likes

Cao thủ đấy

1 Likes

ASM từ đáy tháng 6 lên đỉnh tầm 31%.
Hiện giờ thì hơn khoảng 23%.

Mình cũng hên, vào đúng năm 2022 được trả cổ tức = tiền. :smiley: :smiley: :smiley:

3 Likes

Loạn thế xuất anh hùng!
Chúc mừng các bác nào còn nắm được ASM.
Em cũng thấy thú vị và sẽ xem xét giá tốt để mua một ít đầu tư giá trị. Mục tiêu 18-20 trong tầm tay, không cần phải mơ xa.

9 Likes

Chào Trinh! Mình rất thích tính cách và phong cách đầu tư của Trinh. Từ hôm nay mình xin gia nhập Hội Thành Viên Thân thiết của nhà Trinh Trinh nhé

5 Likes

Dạ vâng. Welcome bác!

7 Likes

Cảm ơn bác!

3 Likes

Như đã hứa hẹn review BSR vào ngày 9/9, phiên thứ Sáu cuối tuần, em hơi trễ hẹn một chút nhưng hôm nay chủ nhật rảnh rỗi cũng không muộn để mở ra một chủ đề mới để bàn về dầu khí.
Trước mắt, em nói ngắn gọn về BSR.

• Phải thật lòng mà nói rằng BSR đang khá yếu so với những con dầu khí khác, mà nguyên nhân chính có thể xuất phát từ tâm lý lo ngại quý 3 này lợi nhuận sẽ rất kém, thậm chí lỗ. Điều này, thật sự là tội nghiệp cho em nó quá. Vì sao ạ?
  • Người ta mới vừa ăn nghẹn họng 10k tỷ quý 2 thì sang quý 3 lợi nhuận 2k tỷ thì chê õng chê ẹo… điều này, điều này sẽ trở thành điểm dối lừa trong những ngày giữa tháng 10, tức là khoảng hơn 1 tháng nữa.
9 Likes

Em có bsr mua giá 26.1 bác ạ. Hehe

1 Likes

Bác có lo ngại không?
Bác có dự định giá cắt lỗ không?
Bác có dự định vùng nào thì nên trung bình giá không?

3 Likes