⚛️ Nàng yêu hoa tím

IDC tăng tốt quá bác @Phuongthao08121 ơi. Em lỡ nhịp.

4 Likes

Finally Remind.

3 Likes

Hiền Hồ :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Because of love! :pleading_face::pleading_face::pleading_face:

4 Likes

PVS cũng chơi 5, 10.
Chơi vui thôi chứ con này lái quyết!

6 Likes

Quá đẹp!
VNI đóng cửa với mức cao nhất trong ngày, vươn mình lên khỏi 1,030 và cả 1,040 để bỏ cái nguy cơ down trend lại phía sau.
Thanh khoản thấp cũng đang ủng hộ xu hướng tăng trong ngắn hạn. Những người chưa có cổ phiếu sẽ sốt ruột lắm đây.
Chúc mừng cả nhà!

7 Likes

Mai DCM vượt 28 là đẹp :heart_eyes::heart_eyes:

2 Likes

Hy vọng là vậy ạ.
Nhưng với em thì sức mạnh của DCM trong giai đoạn này lại không bằng VCG và thậm chí ASM. Từ khi em nó rời khỏi 28 đến giờ, nhìn có vẻ yếu thấy rõ. Hy vọng lần này đủ sức vượt 28 để lên được 30.

6 Likes

phải CTD kg chị 2 ơi, lâu lâu mới canh được chị 2 cho mấy chữ mà em gà quá kg đoán ra được huhu

2 Likes

Hỏi anh này.
@Nguoituyetquoc ới ơi!

3 Likes

Hông bé ơi! :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Em thường không bàn đến chính trị trong topic của mình bác ạ. Dù sao thì hình của các bác lãnh đạo nhìn rất tươi.

2 Likes

Em đoán mò thôi chứ biết khả năng trúng là rất thấp chị ui hehe

3 Likes

Trong ĐTC nó là con còn đất diễn. Ổn hay ko thì để chị tag anh lái vào trả lời cho em nhé. Nhiều khi gặp đúng mã nhưng sai điểm vào cũng tạch em ạ. Tuỳ TT chung nữa.
ĐTC chị đã từng đề cập trước khi ra thông tin khởi công 12 dự án anh @RGB nhẩy :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Tks chị đẹp nhiều ạ.

3 Likes

Có những điều không nói hết bằng vài dòng được. Mọi người tham khảo ở đây.

:fish: [Mùa báo cáo cuối năm 2022] - Lựa chọn ASM với Doanh Thu 500tr USD và Lợi Nhuận hơn ngàn tỷ VND từ xuất khẩu Thủy Sản, Điện Mặt Trời - Doanh nghiệp - F247.VN

3 Likes

Con này đang lấy đà…
Cần lùi xuống 22 một lần nữa rồi vượt 23.9 để vào trend tăng dã man. Hôm nay các anh cho đóng cửa ngay thềm 22.5 là có ý đồ để mai hốt đó.
Im lặng, kiên nhẫn và thủy chung sẽ được hưởng thành quả!

6 Likes

Con Hoa hậu phải ko chị :joy:

3 Likes

Yes. ĐTC đề cập lúc cụ BT mới lên.

Em hoa Hoa Hậu Việt (HHV) hôm nay tím . :grinning:

2 Likes

Cách đây hơn 10 năm, khi nói Hoa hậu là người ta chỉ nghĩ về VCG (sư phụ em châm điếu thuốc, rít một hơi dài, mơ màng nói…)

5 Likes