⚛️ Nàng yêu hoa tím

Em tưởng lại phải múc mạnh hệ sinh thái của anh Q chứ vì đang vào giai đoạn start game Thay tướng đổi vận

2 Likes

Mỗi người một khẩu vị đầu tư khác nhau bác à.
Với HST anh Quyết thì theo em đoán trong 100 người có liên quan thì hết 95 người muốn thoát ra hoặc tránh càng xa càng tốt, có 4 người giữ vị thế trung lập quan sát và có 1 người muốn mua vào để chờ đợi điều bất ngờ.
Trong thị trường chứng khoán, Chiến thắng không dành cho số đông nhưng một mình một chợ cũng không làm nên chuyện lớn lao gì.

6 Likes

em hỏi vui để xem nhận định của bác thế nào thôi. Phần chữ in đậm bác viết em rất tâm đắc.

1 Likes

Confirmed lần nữa ý này.

4 Likes

Em chào buổi sáng cả nhà,
Hôm nay em dự đoán sẽ là một phiên giao dịch bình yên hơn hôm qua. Hy vọng trong phiên có lúc nào đó VNI thử thách chinh phục ngưỡng 1,500 lại một lần.
DJI giảm nhẹ, dầu tăng, giá nông sản tăng.
Cái phần in đậm là em có hàm ý nhắc cổ nông sản rồi đó ạ.
Em nghĩ rằng dòng FLC sẽ tiếp tục khó khăn với lực bán tháo ồ ạt từ nhà đầu tư cá nhân. Nếu theo trường phái đầu tư của em thì hãy quên nó đi và đừng bao giờ nghĩ rằng mình bắt đúng đáy sẽ được ăn dày. Quên nó đi!
Em vẫn đang trong nhịp theo dõi chặt chẽ và sát sao quá trình hồi phục và đi lên của HAG tính từ nhịp 11 vừa rồi.
Niềm tin với dòng chứng khoán và nhất là VND của em không hề suy giảm, mặc dù có đôi lúc người ta chối bỏ, bán tháo VND từ 34 về đến 30. Em đã mua rải từ 32 về đến 30 và giờ là ngồi chờ thành quả của công tác đầu tư có nghiên cứu. Nhiều người đã tính ra rằng từ sau quý 2, VND sẽ rất khó có giá 3x nữa và hệ thống KRX nhanh chóng đưa vào vận hành trong quý này cũng là một trong những át chủ bài của HOSE nói chung và VND nói riêng trong việc tạo ra lợi nhuận. Hãy chờ xem điều gì sẽ xảy ra khi hệ thống này bắt đầu chạy.
Ở phần còn lại, cổ phiếu đầu cơ sẽ tiếp tục có một phiên khó khăn, dòng NH sẽ được quan tâm hơn, dòng CK thì nén chặt lâu lắm rồi, BDS có lẽ sẽ tạm bất động.
Cuối cùng, chúc cả nhà chiến thắng thị trường là thứ yếu, chiến thắng bản thân mới là quan trọng nhất.

14 Likes

Ơ! Anh Tứng làm gì GEX vậy ạ?
Em chưa kịp vào mà.
Thanh khoản cao bất ngờ.

6 Likes

Em chào chị chủ top xinh đẹp, chào cả nhà ạ. Tuần này chắc sẽ là một tuần rực rỡ của vnd rồi :grin:.

1 Likes

Hi em,
Không cần nói nhiều, đoán nhiều nữa. Hôm nay có giá đỏ thì tranh thủ leo tàu trước khi tàu tăng tốc.

6 Likes

Hôm nay nàng yêu hoa tím thiệt à nghen.

1 Likes

KBC nay lên đẹp quá chị Trinh ơi, ai mà mua em ấy giá ~50.5 như chị khuyến nghị thì ngon rồi. Còn em vẫn đang chờ về bờ 55.5 thôi :sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Ơ, viết xong cmt cái về bờ luôn. Ahihi

4 Likes

Chúc mừng em.
Hành trình còn lại mình phải kiên trì và sáng suốt nhé.

7 Likes

Dạ, em cảm ơn :muscle::muscle: Có chị thì yên tâm gồng lãi rồi :grin:

2 Likes

Cùng đảo 55.5 bạn ơi lì chút kiếm ít cá hẵng lên bờ nhỉ :smile:

3 Likes

Dạ vâng bác. Hôm nay cả nhà đều vui.
Với em, kể cả khi cổ rớt giá thì em vẫn yêu hoa tím nữa đó bác.

5 Likes

Chị Trinh nhận định về Gex đi ạ, em thấy hôm nay vol cao mà không tím được, có phải là yếu không chị

4 Likes

GEX chưa vượt 42 chưa nói được điều gì hết em ơi. Nhưng chị thấy GEX tốt mà. Về gần 38 lại chị sẽ múc mạnh.

7 Likes

Lại về 38 ah người đẹp ơi, chưa phi luôn ah

1 Likes

Dạ không. Em không nói thế mà em chỉ nói nếu về gần đó em sẽ mua.

5 Likes

Em nói lần nào cũng đúng :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes