NBB 9x , sóng to game lớn , cầm trong tay 20 ha Thủ thiêm cùng CII , hàng loạt dự án nghìn tỷ

,

Nay khả năng tím :heartpulse: k cụ

gần thì 7x , 9x tầm trung , xa thì 13x 15x như con csc …

Đang yên đang lành tự nhiên tím😀

Hôm nay nbb tím bất ngờ, vol vào rất mạnh! 7x sẽ ko còn xa

Có bác nào còn giữ nbb ko

Nbb chiều chạy tím theo cii

E thấy chậm quá. Con này len dc bn hả bác

NBB bị CII nuốt hết rồi, phải mua CII ấy

1 Likes

NBB vừa đi vừa xây nền , CII nó lên cây nào cúng tím thì xuống cây nào cùng sàn làm gì nó nền mà đỡ giá , CII tốt nhưng quá điểm mua rồi

NBB cổ đất ngon, EPS cao, P/E lại thấp. Mua ôm cũng an tâm hơn các cổ đếm cua, lợi nhuận vài xu, mà P/E vài trăm. Dài hạn không nói chứ ôm 1-2 năm mà không bắt được cua lên chén, EPS âm mãi vài năm thì đau tim lắm các bác

từ “điểm mua” chỉ dành cho mấy thằng trẻ con như mày thôi. CII giá trị tài sản của nó xứng đáng có giá 500k/cp

Nhìn cơ bản doanh nghiệp, không nhìn kĩ thuật. NBB bị CII ăn hết mẹ mày rồi

thể loại như mày thì về kêu mẹ mày cho đi học lại đi :slight_smile: định giá thì cũng 100k thì t còn nghe được chứ định giá 500k/1cp thì đúng là ba mẹ mày phải cho mày đi học lại rồi … vô học

cái bài thằng chủ pic này đăng về NBB là của bố mày soạn đấy, bố lãi NBB 400% cả margin giờ mày mới vào khen ngon.

Ông Lê Như An trên Facebook cũng phải trích dẫn bài phân tích NBB của bố mày đấy

thì ra bác là bác Quý, tôi rất kính bác ở các bài đăng về NBB nhưng sao giờ giọng văn của bác lại giống những ng đã vào bêu xấu bác ở pick đó vậy.
Hãy giữ cho mình cái chất riêng bác ạ.

1 Likes

m lãi thì kệ mẹ m, m lãi là nó ko tăng nữa à. Ăn dc 400% rồi nhưng ra hàng lại quay lại chim lơn, chê bai, đúng bẩn tính =)))

tao nói cho chúng mày khôn ra thôi. Quý 3/2021 NBB bán rẻ dự án De Lagi cho CII đấy. Nó bị CII nuốt hết cả dự án Sơn Tịnh nữa.

Tao nói cho mấy thằng ranh con như mày @duonganh193 biết đánh giá đúng bản chất vấn đề, đéo nghe thì tao đéo nói nữa. Bố mày nói thẳng nhưng nói đúng, chúng mày đéo hiểu NBB bằng bố đâu

Vậy dự án NBB III có bán cho CII chưa bác?

Thời gian sẽ trả lời tất cả con trai @cophieugiatri ạ, còn sự thật m bẩn tính thì nó hiện ngay ra rồi

NBB cổ cô đặc, đất mênh mông, giá trị đất phải hơn 20.000 tỷ, vốn hoá hiện tại chưa được 5.000 nữa. Múc húc xúc

1 Likes