NBC đầu tư dài hạn bắt đầu từ hôm nay

Nay em vào 19.9 liệu có cái quá không bác. E thấy bác rất tâm huyết và nắm khá nhiều thông tin về NBC, rất mong bác chỉ giáo. Em định ôm đến cuối năm xem thế nào.

Tro bay dùng làm vật liệu xây dựng tốt.

Theo e đọc giải trình 6 tháng đầu năm thì sản lượng tăng bao nhiêu thì doanh thu tăng bấy nhiêu -> chứng tỏ giá bán không tăng

1 Likes

Ôm từ giá 16 và hiện giờ vẫn đang ôm. Cảm ơn chủ topic vì bài viết chất lượng. Rất thích những bài đi vào trọng tâm và cốt lõi của doanh nghiệp như này

Nó bán với giá ký đầu năm với TKV! Không tăng là đúng rồi. Họ nhà than là đào thuê, ăn phí đào theo định mức định sẵn!

Chúc mừng các NĐT đã thành công với NBC, hãy biết giữ kỹ lợi nhuận đã gặt hái được, với mức sinh lời 150% trong thời gian qua.
Luôn tìm kiếm cơ hội đầu tư và phân bổ vốn hợp lý
Ngành dược phẩm sau khi tiêm vaccine toàn dân xong thì sẽ phục hồi lại ngay việc khám chữa bệnh, cơ hội cho Nhà đầu tư ?

Các bác bán hết rồi à

ko, em mua thêm. từ giờ tới cuối năm sợ giá than lại tăng thêm.

1 Likes

hnay lái đánh phũ quá, kéo được 1 chút rồi cho bay 7%, điều chỉnh hơi sâu

bác @Nhadautu mới định giá NBC thế nào ạ.

Bác chủ xuống hàng rồi ak

1 Likes

nay thay máu NBC để chạy tiếp à. 2 triệu tấn /năm mà giá than chưa hạ các bác đã xuống tàu rồi

Hàng vẫn nguyên đai nguyên kiện nak bác. :kissing_heart::kissing_heart:

Dòng than có VPG không phụ thuộc vào giá đầu ra kìa ae

VPG làm thương mại đủ thứ (trong đó có than) cũng thuộc dòng than à mọi người? Thấy mấy bên nói nó thuộc dòng Sắt thép, một số zoom thì nó Bất động sản là lĩnh vực chính của nó

Bác có thể kiểm chứng thông tin qua BCTC mà, như vậy sẽ chính xác hơn là nghe người khác nói

xem mã nào đang mạnh chứ VPG yếu nên thôi để xem sau :))

Bác chủ ơi, giá than nước ngoài tăng cao nhưng NBC không xuất khẩu thì cũng đâu được hưởng lợi gì nhỉ

Có thể hưởng lợi từ tăng sản lượng chứ giá bán thì cũng không thay đổi nhiều

Ai còn giữ em này không