Ngày chiêm tinh thất thủ lần đầu tiên sau 8 lần đúng liên tiếp. Có dấu hiệu chim lợn ngày cho tạo lập. Từ nay ngừng cho ngày trên f247

, , , , , ,

Chuẩn anh ơi. Em cầm DIG giá 10 lên 20 hơi tiếc ko bán. Nhưng em vẫn hài lòng. Mục tiêu của em là nắm theo năm

5 Likes

Như bác gà chọi chắc ăn to vụ CEO DIG năm ngoái rồi. Căng diều chưa kk

4 Likes

Em ăn được vụ PSH khá ngon vẫn đang hold chờ vượt mệnh.

6 Likes

a chỉ thik bds, đtcong thôi :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

3 Likes

Chuẩn rồi nhưng xăng dầu đang có thiên thời nhé. Cụ Warren cũng đang nâng sở hữu các công ty xăng dầu từ 12% lên 13.9% anh nhé

4 Likes

PSH nhìn bẩn bẩn nhưng nó nợ mua toàn tài sản tăng giá trong tương lai quản lý dòng tiền vô cùng tốt. Nợ thằng khác vô cùng nhiều mà nó cho nợ rất ít.

4 Likes

Dòng tiền đang dương lòi

5 Likes

3 ngành năm nay sẽ ăn to. 1 BDS định giá siêu trũng hưởng lợi trực tiếp DTC. 2. Xăng dầu hưởng lợi nghị định 95 sắp thông qua. 3 Điện xanh hưởng lợi quy hoạch điện 8 của chính phủ

4 Likes

PSH con hàng ngon thiệt, nay giá đỏ a miệt mài gom.

2 Likes

BCG là mã tôi chọn trong ngành Điện sạch và BDS
Chi tiết phân tích:

5 Likes

Chuẩn đó anh em nhặt nhạnh toàn húp đc giá 7.0 7.01 7.02 ngọt như mía lùi trong phiên lên luôn 7.44 mai chắc lên mạnh thì ngon luôn

5 Likes

Tây và nhỏ lẻ đang việt vị. Mai chắc lại gom thôi. Mất hàng cũng cay cú lắm chứ

4 Likes

Mai cố lượm lặt tiếp thứ 2 ngày chiêm tinh có quà

4 Likes

Nay ai dám mua chắc phải bản lĩnh lắm

2 Likes

Cứ đi vào bản chất của chứng khoán là mua và nắm giữ chờ công ty lớn là ta sẽ có thành quả thôi

2 Likes

tick * topic nè, xem 2 tuần nữa thở ra sao

2 Likes

nín thở chờ phiên mai. Bạn nào mua ATC nay sẽ lại có lý do phập phồng suốt 2 ngày cuối tuần. Hàng về chưa biết kết quả ra sao…
:nerd_face:

1 Likes

Jean nó làm 1 mớ kìa

1 Likes

hehe. Jean mua toàn mấy mã lộ thiên. Sẽ ko lãi bằng mình đâu. Những mã mình chọn nhiều lợi nhuận tiềm ẩn

3 Likes

Mặt bằng lãi suất cho vay cũng như huy động đang giảm. Chứng cháo cũng sẽ tăng thôi. Đỉnh lãi suất chính là đáy chứng khoán

3 Likes