Ngày này tháng năm sau

nhắm mắt nà xuống hố đó

12 Likes

Chào pic mới của bác nhé! :smiley:
Chúc pic của bác nhiều niềm vui và ít chim lợn :laughing:

9 Likes

Mừng pic mới ngày đầu tháng Phát của bác Đạo.

Mọi sự hanh thông, tốt đẹp và Lộc Phát nữa.

images (3)

10 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

10 Likes

Khai trương thì phải mở tiệc nha anh :tada::confetti_ball:
hình ảnh

12 Likes

Mong cho topic này bị flop đi nha :joy:

15 Likes

Flop nào được ạ :smiley:

8 Likes

Chào mừng pic mới của anh Bá. Đầu tháng chúc mn nhiều sức khoẻ và bình an nhé. Hì Hì Hì

12 Likes

Mừng pic mới của bác đạo. Cám ơn bác có tấm lòng giúp đỡ anh em F0

7 Likes

Số liệu công bố cho thấy GDP của Mỹ trong quý II đã giảm 0.9% và tiếp tục tăng trưởng âm, nhiều nhà đầu tư và truyền thông nhận định là Mỹ đã đi vào suy thoái. Tuy nhiên, với cá nhân mình thì hiện tại đây chỉ là suy thoái trên LÝ THUYẾT và mọi thứ đã phản ánh vào giá cả rồi. Hiện tại, giá hàng hóa đang giảm mạnh theo từng ngày và tính tới thời điểm này thì trong 4 tháng cuối năm FED chỉ còn cách lãi suất mục tiêu khoảng 1% nữa thôi.

Tuy nhiên, mọi người nên chú ý là thị trường Việt Nam chu kỳ kinh tế & chính sách tiền tệ thường có độ trễ nhất định so với các nền kinh tế lớn từ 3-6 tháng nên nếu có yếu tố bất ngờ lớn xảy ra thì chắc chắn thị trường sẽ có biến động mạnh. Còn ở hiện tại, vẫn còn khá sớm để nói về suy thoái và các chính sách tiền tệ của NHTW. Nên thôi, cứ tận hưởng những gì đang diễn ra trước mắt đi đã.

image

23 Likes

Chào mừng pic mới của bác Đạo

7 Likes

Chúc mừng đạo sĩ ẩn cư đã khai trương nhà mới!
Chúc ace tranh thủ xẻ thịt cá hồi để lấy sức nhanh đến quán Về Bờ!

8 Likes

Lạc quan vẫn còn sớm, việc nhà nước mạnh tay vừa qua đưa đội lái lần lượt vào rọ đúng là chỉ làm giảm hưng phấn tạm thời. Nhưng thời gian tới chưa biết được đâu, giờ tay to tay bé đều phải rón rén hết…

3 Likes

@win-win sẽ không biết nơi này đâu

8 Likes

13 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: u là chời

10 Likes

11 Likes

Tôi đã bỏ qua 1 điều tuyệt vời này sao???

7 Likes

Ngày này năm sau sẽ là ngày ẻ của @win-win

9 Likes

chê chê… đổi câu khác đi rét

8 Likes