Ngày này tháng năm sau

Mấy nay thấy ô đạo có vẻ bận ak a. Chắc cv đang nhiều rùi

8 Likes

Vậy chúng mình kéo nhé. Khi nào ô Đạo rảnh thì hàn gì cũng đc…hehe

7 Likes

A tứ là quin đó mà :rofl:

9 Likes

c156a74ced258037c6e139a0b65901de

14 Likes
3 Likes

Up nhé! Lúc nào thị trường lao đao, nhiều người lại vào đây thở ô xi cho mà xem! :slightly_smiling_face:

11 Likes

tạm thời sung sướng đã a chẵn , nào thiếu oxi vào hít sau kk

9 Likes

Lại gây war nữa à :roll_eyes:

6 Likes

Cắm cho cái cờ như bên C.E* cho nhanh Gà ơi. Hơi đâu tốn thời gian cãi nhau, vô nhà người khác gây chuyện thì cũng “đạo đức” lắm. :smirk:

6 Likes

Okie chị. :ok_hand::ok_hand::ok_hand:

6 Likes

Halo anh Bá và cả nhà. Chúc mn cuối tuần vui vẻ va bình an bên gia đình nhé :heart::heart::heart:

6 Likes

Chúc cả nhà cuối từng thư giãn, tận hưởng niềm vui bên gia đình nhé.

happy-healthy-people

7 Likes

Halo anh Bá và cả nhà.
Chúc mọi người đầu tuần nhiều niềm vui và bình an nha. :heart::heart::heart:

8 Likes

Với việc VNINDEX hiện tại vẫn đang giằng co xung quanh vùng kháng cự 1260 và basis giữa VN30 và VN30F1M đang dần thu hẹp nên khả năng cao trong một vài phiên tới thị trường sẽ có sự điều chỉnh ở một số nhóm ngành và các cổ phiếu có vốn hóa lớn.

Tuy nhiên, như mình nói ở đầu topic. Tháng 8/2022 sẽ là cơ hội để đưa mọi người về bờ và có lợi nhuận nên các phiên điều chỉnh sắp tới là phiên điều chỉnh ĐỂ ĐI LÊN nên mọi người không cần quá sợ hãi hoặc bỏ chạy mà nên “nhắm” cho mình một vài cổ phiếu thật sự mạnh trong giai đoạn thị trường điều chỉnh để đón chờ hành trình ngắn hạn lên vùng 1280-1300 của VNINDEX.

Mình sẽ lại xuất hiện khi thị trường tiệm cận vùng đó, và đó cũng là lúc topic này sôi nổi nhất. Thế thôi nhé, chúc mọi người có một buổi chiều vui vẻ bên gia đình & người thân.

Chúc may mắn,

An_Danh.

33 Likes

Chúc ô đạo buổi chiều vui vẻ nhé :grin:

7 Likes

Chúc bác đạo buổi chiều vui vẻ bên gia đình & người thân

7 Likes

Cảm ơn An Danh nhiều

3 Likes

cuối ngày vui vẻ nha Đạo sĩ ơi, nhìn tranh tâm tịnh quá ạ! :relieved:

7 Likes

Giờ mới thấy nhà mới của bác, mừng bác đã quay lại