NGÔI NHÀ CỔ ĐẤT. Nơi Quy tụ các Thánh soi CỔ ĐẤT! Mạng lưới tình báo phủ khắp mọi miền tổ quốc! THỜI BDS TỚI RỒI!

, , , , , , , , ,

Mấy ông bớt hô đi cho tiền thông minh nó sẽ tự động biết chảy vào đâu, hô cho cố vô để bđs bị bóp đến giờ mới ngóc lên lại đc

Ko hô gì. Quy tụ anh em đàm đạo thôi. Tự có kiến thức mà nhìn ra cơ hội đang ở nhóm ngành nào nhé !

1 Likes

Ơ rút ra nhiều thế để làm gì nhỉ. Chẳng lẽ rút tiền để tiêu

1 Likes

Xúc đất thôi kaka

1 Likes

Mỹ xúc đất nhiều rồi mà anh. Em có 2 pic phân tích vĩ mô Mỹ rồi mà :joy:

2 Likes

Rõ như ban ngày. Chỉ những người không kiến thức dễ bị dẫn dắt mới ko nhận ra

2 Likes

Lại cho lên thành phố rầm rộ

2 Likes

Đất đai bên Mỹ không thể quy đồng với Vn đc, vì chính sách sở hữu pháp lý này nọ khác nhau. Cơ bản mấy bác Vn đã lường trước đc giải đoạn bơm tiền , muốn tiền chảy vào SXKD nên trước đó phải bóp chặt BĐS lại . Đến hiện tại đã khá thành công, nhưng cơ bản không thể tránh được quy luật xưa giờ rồi. Đâu cũng sẽ vào đó thôi.

Vẫn còn hơn để trong bank nhé

Đầu tư công ntn đất Quy Nhơn Bình định nhà em lại sóng to

1 Likes

Cả thế giới nó trú vào anh ạ. Đọc pic đi em tổng hợp mà

2 Likes

Đầu tư công đi đến đâu dân giàu đến đó

Hà nội cách đây 15 năm có thể thua sg bây giờ thì khác rồi

1 Likes

CÔNG THỨC GIÀU: Đất cát to.Triển khai dự án tốt. Đầu tư công đường về đẹp. Lùa dân vào bán hàng nhanh. Ra sổ phút mốt. Cứ thế mà phệt. Ôm cổ là giàu !

5 Likes

Giờ về hà nội ko biết đi đường nào luôn. Lớ ngớ bị phạt ngay

1 Likes

Đúng nhưng không hẳn là nếu ngược lại cũng đúng, nên tôi bảo không thể quy đồng với nhau được. VN xưa giờ BĐS nó đã là xương sống của nền Kinh tế rồi, không thể bóp cho nát đc, mà chỉ kìm hãm tốc độ tăng thôi

Rồi bác sẽ thấy BDS nổi sóng thần

4 Likes

Không có gì là chắc chắn cả, tôi cũng rất thích a7. nhưng cái sai của a7 là rất tự tin như ông vậy đó :joy:

Thì cứ để thời gian trả lời đi :ok_hand:

2 Likes

Thời Bđs thì chưa. Nhưng có thể nói bh là sóng ngắn.