Ngôi nhà DIG Bự

@ManhMeLen nay chốt rồi thì cầm tiền vài bữa nữa cùng a đánh NKG IDC nhé. A lấy lại hết tiền lỗ cho. Mời cả @Doccocaubai1988 nữa nhé

1 Likes

chúc mừng bạn từ ngày mai ỉa chảy lòi trỉ tới noel 2025 :))

Hê hê, kiểu gì cũng còn ăn vài vòng DIG nữa. Đánh kiểu này rất hay, ăn lồi mồm. Khóa được mõm thằng kia sướng thật haha

Hàng A7 mà dài hạn thì được mỗi HDC thôi, còn lại các con hàng khác toàn bơm tin đánh cổ phiếu :grinning:

Này thì mày ăn mõm này? Ha ha. Rủ cả con @NgocLinhNguyen vào sủa cho khoẻ

Một siêu cổ phiếu sắp trở lại đường đua? Tranh thủ nắm bắt thời cơ này.Cơ hội không có nhiều mời các bác tham khảo ạ

@Dao_Ngoc nơi trao đổi về doanh nghiệp để anh em digger dài hạn sinh hoạt nhưng ch.ó chạy lung tung phá nát nhà. Đóng pic luôn đi em, về lại vườn bưởi cho lành em à

2 Likes

Em ấy đang bị bốc phốt là trai giả gái nên k dám lên tiếng.thà cứ nhận mình là trai thì ae đỡ suy nghĩ anh ak

1 Likes

Chủ tus nay đi họp dhcd mà

Nếu có vụ này thì anh cũng tạm biệt luôn Tuấn Anh.

Thật ko? Dm ôm 500k dig vì lỡ yêu vườn bưởi của em Ngọc.
Em là trai thì tôi bán tất :triumph:

Chú giờ mới biết à. Còn non và xanh thế

Cuộc sống có luật nhân quả hết anh em. Hãy là nhà đầu tư chân chính (dài hạn hay ngắn hạn). Lưu manh, chim lợn thì cũng như THM, QC ,… thôi

Tôi không rỏ bác Quý. Nhưng tôi ôm dig vì tôi biết giá trị Long Tân DIC và giá trị đất của dig ở miền nam

1 Likes

Chú này hình như cũng tán tỉnh em ấy thì phải. Kkk

Haha, tin đâu buồn cười vậy

1 Likes

Nay thấy có ng bóc phốt nhưng k thấy chủ tus vào phản biện gì cả kéo lên trên có cả hình ảnh đấy

Lạy các ô, sao phải phản biện, thôi thiết nghĩ mấy ô nc với chim chóc nhiều, mai bán hết đi thôi, vl cái diễn đàn ảo ma này

1 Likes

Mua bán cổ phiếu thị chuyện mỗi người, đừng lôi một người đứng tuổi hết lòng vì doanh nghiệp ra!

Các bác dừng trò chuyện với bọn này đi, bỏ qua là đc mà, để cái pic cho chủ pic chia sẻ tt doanh nghiệp

1 Likes