Ngôi nhà DIG Bự

Dig luôn có bàn tay đỡ nhỉ. Vùng giá của tổ chức có khác

Phim còn dài tập và rất kịch tính. Mai lại tiếp tục diễn như phiên nay. Đánh giỏi ngang Q Còi

Đè thô thiển thật, may tỉnh lướt đc T0 2 hôm nay đều ăn ATC. Nói chung có tiền lớn vào xác nhận giá hôm qua rồi. Giờ ae nào còn nghe mấy con cl sút hàng thì đến ạ : ))

Vĩ mô xấu các ông cưỡng sao lại được, cố giữ giá 30 để pht, mà ko biết giữ đc ko, nhìn có vẻ xuống 24,x

Ngày xưa cp Ros vùng giá 30-40, Quyết còi chỉ kéo mỗi phiên ATC đến gần 2 tháng, chênh lệch trong phiên và Atc là 3%. Rất nhiều người ăn no. Nhưng sau đó nó để thủng 30 mà ông nào vẫn quen mui là toi.

Đọc thêm ở đây để biết về cú có gai, A7 và gia đình chủ tịch

2 Likes

VKL đi so sánh Dig với hàng Q. mày bị não à?

Thực ra lực mua và lực bán của ae cũng không nhiều đâu. Lái nó diễn cho anh em xem phim và tha hồ suy đoán.

Tao so về cách đánh, cách diễn thôi nhé. Tao ko so về giá trị dn

Thiên thời mũ 3 có khác, vừa chân sóng thần, vừa bơm tiền, siêu cổ từ 12x rẻ vl húc múc xúc đến tận 2x vẫn chưa hết tiền

m giỏi thế cơ á đoán cả lái giở trò. thế thì kinh rùi

Lại chuyển nghề sang làm CL à. Hôm trước thấy hô hào kinh thế mà

1 Likes

Tôi vẫn là cổ đông và tôi muốn CP đi lên, như vậy cần phải loại bỏ bọn thất đức hô hào lùa gà để úp bô nđt nhỏ lẻ. Có như vậy NĐT mới yên tâm nắm giữ.

Thế lại ko dám ôm 10 năm à???

Hôm qua A7 lên pic mới tiếp ô xy nhưng nghe chừng vẫn ko hiệu quả. Nay L14 cơ bản là thủng đáy tháng 6 và sẽ còn xuống; Ceo thì chạm đáy tháng 6 và chưa biết thế nào. Dòng cp BDS và thị trường vẫn bám ben dưới dải Boli đi xuống.

CP tốt vẫn cứ ôm còn bọn sâu mọt đục khoét thì phải bị thanh trừng, đào thải

@manhmelen còn yêu a Thìn ko e?

Cay thật, mịa bọn Lều báo láo quá :scream::scream::scream:

Dm mai đéo có giá 30 nữa đâu. Cl qq.

Ô thế nại là ko bao dờ nhìn thấy dá 30 nữa à ô cháu :rofl: