Ngôi nhà DIG Bự

E nghĩ thì bác nói đúng. Tầm 35-40k khi thị trường thuận, còn tầm này sập cây nữa là về 20k, kể ra cũng dễ.

tiền ko có làm nhưng cái tội nổ như bom ,bữa dhcd nói có tiền làm dự án rồi ,ko cần vay,bao nh mời nhưng ko thèm vay. Cuối cùng lộ ra cp phải đem thế chấp nh ,tiền giải phóng mặt bằng ko có giờ phải chia giấy lấy tiền ,cộng thêm ô phó ct mua cp bằng mõm nữa, bởi vậy mất hết uy tín rồi.A7 giờ đang ngồi trên đống lửa vì mang tiền l14 đi đầu tư kiad ,giờ ăn nói làm sao với cổ đông .

Khổ thân A7, chả biết trong vụ này Him Lam có cho A7 chút nào không nữa? Không thì đúng là phí công PR cho bọn đó chốt lời. Đã thế hồi đó còn chê tất cả các ngành khác nữa chứ, giờ anh em nó càng ghét tợn. Đúng là dậu đổ bìm neo mà.

Thật nghe các. Mày kêu nhiều điếc hết cả tai

Kaka. Để đây kiểm chứng nhé ace

mèo mả gà đồng cả với nhau thôi bạn ạ ,diễn kịch với nhau lùa gả cả thôi ,nhưng A7 lại tham quá thành thâm,ở đời là vậy

1 Likes

E bỏi thật lòng, bác cứ trả lời ( vì có ao biết bác là ai đâu ): bác trong đội pr cổ phiếu cùng thầy A7 ạ?

Áp dụng T2.5 sao mà 2 hôm nay phiên sáng không có thanh khoản mấy, ko ai mua ai bán vậy ta :laughing: :laughing:·

7 húp dc 170 củ 1 thằng ngu theo học là đủ ấm rồi, cổ cánh thằng nào chết kệ m nó chứ

Tao ko ăn lương cào phím . Hết

Chỉ cho ô biết thằng này là trong nhóm A7 này ,ăn trực nằm chờ diễn đàn 24/24 .Chính xác 100% luôn.

Đó là 1 hệ thống đó. Kể cũng hay, có mấy member cũ trung thành từ lâu gồm Đào Ngọc, Đào Vương… và gần đây có vào nick mới nữa. Dc cái mà quan hệ tốt với đội này thì khi nào các anh oánh lên mình theo sóng cũng siêu lợi nhuận.

E tưởng bác cùng đội, thì mong bác làm phước khi nào sắp đánh lên thì phím em câu để e vào với

Bố mấy thằng bệnh chúng mày . Nav bố bằng cái tăm nhưng cuộc chơi dc thua vui vẻ . Ai khóc thuê như chúng mày để ngta chửi cha mắng mẹ lên cho… lũ bất Hiếu…
À mà tao đổi ý đéo bán nữa ! Mua thêm vài cổ chơi chơi

3 Likes

không thì 20 vào với mạnh mẽ

Có khóc thuê đâu, mẹ khóc thật luôn ấy chứ. Các ngành khác giảm vì chỉnh cả thị trường đã đành, chứ trần đời có cổ nào chia 4 như DIG. Mà vĩ mô thầy nói cũng vừa sai vừa bịp bợm, cụ thể.

1. Sai về nhận định:
  • Thầy nói chính phủ bơm tiền, cuối cùng là siết chứ méo bơm.
  • Thầy lấy đất nhân với giá đất ra vốn hoá doanh nghiệp và gọi đó RNAV. Vãi cả đạn! Có tí hiểu biết sẽ biết đó là ngu ngục, vì còn bao rủi ro…
  • Thầy nói chọn doanh nghiệp có nhân hoà. Nhân hoà mẹ gì BLD DIG, khốn nạn cùng cực. Tình cảnh thất hứu rồi còn quyết è đầu cổ đông ra PHT cho bằng dc.
2 Likes

7 lừa mấy con gà phải trên chục lần, nhưng mà bọn đa cấp vẫn bênh ác

1. Những cái loè:
  • Úp mở Tân Hoàng Minh tham gia DIG, woa!
  • Nói Him Lam bán xong từ giá 8-9x, woa!
  • Lạm phát không ảnh hưởng ck, woa!
  • Các ngành khác muôn đời nát, lên tí lại về máng lợn, chỉ có cổ đất lên bền vững, woa!
1 Likes

Cô chủ nay nuôi cả một đàn, một đống chim lợn thế này thì còn gì mà ăn

1 Likes

VN cũng phải theo xu thế chung của TG nhé. Dài hạn DIG vẫn tốt nhưng ngắn hạn chưa lên được. DIG giờ là đang vùng đáy, tich sản ủ lâu mới ngon nhé. Chờ tin về lạm phát, chính sách của FED để QĐ.

1 Likes