Ngôi nhà DIG Bự

DIG 20 Come soon!! Muốn mua dài hạn tôi nghĩ nên kiên nhẫn đợi!! Với bối cảnh hiện tại mua dòng bds thì phải cầm hơi lâu và phải mua giá thật tốt

2 Likes

Hi vọng tt khởi sắc.Nếu đợt này pht k như kỳ vọng chắc blđ cũng biết sửa sai và uy tín hơn

Bác nghĩ thế thì cứ mua!!

ông xem clip mà k hiểu à, chắc ô bán đi cho nó khoẻ người

3 năm tới đáo hạn trái phiếu 700k tỷ. Luật đất đai sửa đổi liên tục
Ngân hàng thắt chặt
Tôi thấy khó…
Mấy DN triển khai dự án xong đến giờ vẫn không dám mở bán kìa! :smile:

1 Likes

kinh nghiệm trong ck của tôi là ko gì là ko thể, lủng về 2x cũng chả có gì ngạc nhiên :upside_down_face:

Chứng khoán mỹ lủng đáy, DXY vượt đỉnh!! VN tăng lãi suất!! Kinh quá… Tháng 10 u tối cho chứng khoán VIỆT NAM. Anh em có tiền mặt thì ôm chặt nhé!! Kiếm đc tiền đã khó đừng để mất tiền.
Hôm tôi bán HDC 54 là báo anh em full cash rồi!!!

1 Likes

Sao lại ko có ai mở bán, DIG toàn chỗ xấu bán thì ko ai mua chứ chỗ đẹp nhiều người có tiền múc hết. Quan trọng là có hàng để bán ko hay ngâm tôm 3-4 năm mới triển khải đc thì cổ đông cũng chết :grinning:
https://vietstock.vn/2022/09/noi-room-tin-dung-diem-sang-tren-buc-tranh-toan-canh-thi-truong-bat-dong-san-4222-1003531.htm

2 Likes

DXG nó mở bán Gem Sky World đó vào mà xem😀

Thằng tainguyen tôi nghĩ bữa giờ âm thầm lên tàu, rồi lập nick mới hô hào, xong bị chỉnh vài phiên lại lập nick khác gào thét chim lợn, ko biết giờ ở trại nào rồi , khổ thân !

1 Likes

Em khẳng định là đến thời điểm này phó chủ tịch Cường đã tiếp thu ý kiến trên và đang tích cực cải thiện những gì thiếu xót
PCT Cường chia sẻ với anh em cổ đông tâm huyết

10 Likes

Để trở thành chủ tịch 01 tập đoàn lớn cần trải qua nhiều bài học, đây cũng là 1 bài học để pct hoàn thiện sau này. Tuy nhiên cũng phải nhìn nhận mặt tốt của blđ dig

2 Likes

Trong bức ảnh này có Chủ tịch của LFI, vẫn đồng hành cùng DIG

1 Likes

Nhiều ô vào xin 3 chữ cái với niềm tin có thể giàu làm giàu nhanh. Thật éo biết nói gì. Tham + ngu thì chết đừng đổ thừa cho ai cả. Ko ai dí súng bắt mua đâu.

1 Likes

Giờ vẫn còn nằm mơ à? Chốt năm DIG chắc chắn 100% ở giá 2x. Sang năm sau có 1x. Cổ đông DIG bị lú hết rồi hay sao ý.

A Cường là chủ tịch Lfi ah ngọc.

Còn giá cổ phiếu của toàn thị trường thời gian tới thì rủi ro nhiều hơn cơ hội, do vĩ mô
Doanh nghiệp ăn nên làm ra thì theo thôi

Không phải anh Cường đâu

image
ok ông đúng, lên xe về nhà đi

1 Likes

thực lòng mà nói em chỉ muốn hỏi DIG có cơ chế gì cho đội hình gọi vốn về ko và DIG chấp nhận những dạng vốn gì?