Ngôi nhà DIG Bự

Nếu vậy sẽ vắng bóng AE nhiều đấy. Bán gì mà hơn 2,4 tr giá sàn, khiếp.

1 Likes

Sáng nay thấy lái lấy hàng phệt xuống mấy trăm k đấy :slight_smile: chắc cover 1 đống

Bác nào có nhu cầu di chuyển lên cầu book em nhé :))

Bắt 37.x mà còn thở ô xi thì mấy thằng nghe A7 hô lúc 12x chắc đi viện hết rồi. A7 vĩ mô không tốt thì đừng có lên hô hào cho nhỏ lẻ họ ôm bom khổ thân họ

DIG = Died In Group. Chết chùm

Nhìn lệnh xả gần 3tr cổ phiếu trobg nháy mắt. Không thể là nhỏ lẻ được. Dã man quá

Hồi được chưa ? vãi lệnh mút 800K/ nháy mắt … éo hồi là về 15 thì vui …KKkkkk

Bán đi ko mai lại chửi thằng Thìn ko đỡ giá :yum: chạy đâu khỏi nắng

Ai đặt lệnh đây các bác

1 Likes

Ông Anh họ em bác ạ :slight_smile:

1 Likes

Bán làm gì ??TT này cổ nào chả bị đạp, Thìn râu có hô hào mua đỡ giá bằng mõm, cam kết cổ 200k như Tún chủ tịch đâu chửi làm gì ?

lệnh nào thì lệnh, đỡ thế đíu nào đc cái vận tốc rơi ntn :rofl:

Bán càng nhiều càng thích :slight_smile: đỡ tốn thời gian

1 Likes

Dkm một đám hô hào nay im hơi lặng tiếng. Vào mà húc xúc múc.

đang hi vọng bán càng nhanh càng tốt, ai xuống tàu thì xuống lẹ đi. Chật chội lắm rồi, hôm nay khối lượng làm phát 16 17tr thì thôi rồi luôn

1 Likes

Thị trường năm nay khốc kiệt hơn cả 2018. Sóng hồi kết thúc thì nhiều cp về đáy cũ hoặc thủng đáy. Những con đã và sẽ thủng đáy như KDH, DRH, L14 sẽ đi tiên phong và là chỉ báo cho cả dòng BĐS. Trong vài tháng tới ae nên thận trọng vì có thể Vni và các cp sẽ thủng đáy hết

Dig hay quá, lái kéo hồi rồi. Chiều mai hoặc sáng thứ 4 anh em có hàng muốn hạ thì lúc đó mới hạ. Chúc mừng ae không bán tháo Dig phiên sáng

Cổ phiểu DiG chuẩn bị Ngân hàng giải chấp vì nó đã xuống dưới giá thế chấp tại ngân hàng ,NH sẽ nắm đằng chuôi thu hồi vốn ,cùng với Call Margin đợt này DIG sẽ lao thảm khốc, chúc ae thoát nhanh ko thì bịt sàn ,trắng bên mua thì coi như ko còn cái nịt

khoe lệnh đi các ông :upside_down_face:

1 Likes