Ngôi nhà DIG Bự

Đang múc đều tay :))

1 Likes

Cổ phiếu nếu có vào sóng lớn thì cũng bị đạp cho thủng hết đáy trước đó rồi mới vào sóng đc. Nói vậy để ae dài hạn dù yêu cp cũng không phải vội, phải sợ nó chạy mất. Chỉ có đánh T+ hoặc đánh ăn sóng hồi mới sợ lỡ nhịp

1 Likes

OK, x3 là ít em ơi. Anh nghĩ cuối năm 2023, đầu 2024 chắc ×5

1 Likes

Mon mòn mòn. Còn tìn múc ko?
Tôi nói chuẩn chưa, dowjones chắc chưa dứt cơn đau. Xuống 28k cho nó máu, sợ nó xuống 26k
DIG sẽ bục 30.
Múc vừa tay chuẩn bị kịch bản nếu xảy ra

1 Likes

NLG là cp BĐS tiếp theo bị bị bục đáy, không biết cuối phiên có giữ đc hay đi theo KDH

NLG bị tây lông bán quá rát :))

chờ lực bán mà chả thấy đâu

ờ, thì múc đê, sao phải kháy :crazy_face:

Ông anh nói với chim lợn làm zề, mỏi mồm

1 Likes

Khả năng tây chắc nó cũng sợ bục đáy nên chạy đúng phiên chạm đáy. Cổ phiếu BĐS sẽ bục tiếp khả năng là L14 ( vài hôm nữa)

1 Likes

Múc LCG đi ae…
Tôi múc giá 11. TT giảm mà nó cứ tăng. Sắp bay ròi
Chốt lãi quay lại mua DIG là đẹp

Tây nó bán mang tiền về mà bác, chứ nó sợ sệt gì đâu :slight_smile:

1 Likes

Nhịp này đầu tư công khỏe
Các bác phát biểu liên tục như thế. Nhìn tiến độ giải ngân đầu tư công mạnh qua từng tháng mà

1 Likes

Hình như Lcg có cả mảng bđs đang bán, giá nó đang phản ánh, quá ngon
Hy vọng lên 50% từ giá này trong ngắn hạn e

Nếu bác mua và giữ Dig vì nó tốt thì ok, chứ bác cứ mang cái suy nghĩ này thì bác hãy nhìn DRH pht giá 12k, chủ tịch cũng ôm 1 đống pht đấy, giờ nó còn hơn 7k, Vix đợt trước cũng pht giá 15k đạp về 8k sau đó mới dc kéo lên

1 Likes

LCG đất ko còn nhiều, chủ yếu là phân khúc phân lô bán nền ra hàng dần rồi anh

1 Likes

Giai đoạn này đi kinh doanh kiếm tiền cho chu kỳ ck mới
Em cũng đi làm kinh doanh đây, lên đây chửi nhau cũng ko ra thêm tiền, người ta cũng ko cho tiền mình đâu. Anh em phấn đấu chu kỳ sau phục thù

4 Likes

hình ảnh
Em rất quý anh em cổ đông DIG tâm huyết đã gặp em ở những buổi offline đa phần ko có tài khoản trên diễn đàn này
Anh em Sơn Đào, người có kênh tiktok ở giai đoạn năm trước thuộc top 20 kênh về CK lớn nhất thì giả gái làm chi cho khổ
Em lên đây chia sẻ thông tin DIG và bàn luận về chứng khoán. Ai tin thì thì, ai không tin thì thôi. Lần cuối em nói về vấn đề này, cảm ơn mọi người

10 Likes

Có mấy cô gái e là cô nào:D

Cụ này có hận thù gì với DIG hay sao mà nói có vẻ cay cú thế?