Ngôi nhà DIG Bự

Có ăn được xin ké nhá😀

nghe thối vcl =))) ae Sơn Đào kênh tiktok thuộc top 20 mới vcl =))))))) tự tâng mình à thằng đb rẻ rách giả gái đ dám nhận

trong ảnh ae muốn biết thằng Sơn Đào ( Dao_Ngoc giả gái ) là thằng nào thì ae nhìn cái thằng đb đeo kính ngồi ghế nâu ngồi cạnh con ny nó đang gác tay ra sau ấy thì nó là cái thg đb Sơn Đào

1 Likes

con ny nó là con nó để avatar nick Dao_Ngoc này nhé =))) Đm thằng Sơn Đào t đang đ muốn bóc hết mày đâu nên là giả gái thì nhận còn nói câu thối như kia thì t bóc cả lò nhà m lên cũng được

2 Likes

bác làm đi bác, nổi giông bão luôn đi bác ơi.

1 Likes

Ủng hộ bác. Bóc tuột nó ra luôn đi tránh ae khác bị lừa

1 Likes

Dig hôm qua kéo lên cuối phiên, nay lại đè xuống. Vẫn diễn lại phiên 9/9/2022 kéo từ 33 lên 37 rồi lịm

Thì trừ khi dòng bds con nào cũng kéo chứ kéo mỗi DIG thì phiên h nay để xả tiếp thôi

Lấy con bạn gái làm bình phong trên avatar thì nhục nhã chừng nào ,cha mẹ sinh ra làm con trai ko dám nhận lại đi ỏn ẻn giả gái lùa người khác

3 Likes

Lái Dig đánh dã man thật, kéo lên rồi lại xả xuống. Đánh thế này ae rất ít cửa

Đánh đĩ đời nhĩ

Con nhang hô hào bắt đáy còn cái nịt

hqua ai bắt atc giơ tay điểm danh, xíu e nhờ vợ ra chợ mua nén hương :upside_down_face:

Dig nó vẫn duy trì kiểu đánh khủng bố tâm lý như đã dự báo

Quá cay đắng

1 Likes

Phập thôi !

đè gom quá khốn nạn
mỗi hôm cưa chân bàn 1 ít

Dig luôn có bàn tay đỡ nhỉ. Vùng giá của tổ chức có khác

Phim còn dài tập và rất kịch tính. Mai lại tiếp tục diễn như phiên nay. Đánh giỏi ngang Q Còi

Đè thô thiển thật, may tỉnh lướt đc T0 2 hôm nay đều ăn ATC. Nói chung có tiền lớn vào xác nhận giá hôm qua rồi. Giờ ae nào còn nghe mấy con cl sút hàng thì đến ạ : ))