Ngôi nhà DIG Bự

Các chú chim đã thấy rào cứng 30 của DIG chưa
Lo mà fomo múc dần đi nhé,
Cứ giá đỏ phiên sáng thì lo cắm đầu vào mà múc, chiều có ăn
Khôn ngoan thì lo đi kiếm tiền, đừng buôn nước bọt miễn phí nữa :laughing:

thằng nào không muốn mua Ph, không muốn làm cổ đông thì biến mẹ hết đi, ở đó mà than với chả khóc, giờ thị trường này cổ nào chả rẻ như nhau

Thằng này nó lạc quan :joy::joy: tiền gpmb còn éo có, tiền đâu mà suốt ngày hô gom hàng từ 1xx về đây cũng hô thế :)). Nhìn avt m mắc cười

Hâhha

■■, bác Mon đánh margin luôn hả, máu thế

@Sieucophieu12345 vào mà xem đào tạo ra đc thằng học trò QuýBN nở mày nở mặt này.

Haha, tôi vẫn múc nhưng múc tiền thịt thôi.
Cũng thèm nhưng quản trị rủi ro nên ko margin :smiley:

1 Likes

Giữ giá như vậy tôi thấy hơi quan ngại đoạn này :scream::scream::scream:

Vừa có bài dig phân phối cho nhỏ lẻ, chết cười vs mấy con chiên bị úp sọt, thôi thì ở đời này tiền chỉ chảy từ thằng ngu sang thằng khôn, mấy thằng nhỏ lẻ ở lại mà chơi vs dế

Giữ giá đợi thời điểm dòng bđs bốc đầu + phát hành thêm.
Có người giữ giá vậy quá an toàn để múc, ko lo mà múc nhanh đi, đợi nó bốc đầu rồi múc à?

1 Likes

Dig ngụp lặn 1 book, giá loanh quanh dưới mệnh 10 năm, giờ 3x mà kêu đáy. Còn phải xuống 1x

Thị trường thì đáy, nhưng mua con nào thì cũng phải nghía xem nó rẻ thật ko, chứ thổi giá 6 lần về còn 2 thì ko rẻ dc, chia đôi phát nữa mới là rẻ. Mà về 1x lại phải đợi lứa gà mới 10 năm cũng lâu, thị trường bao nhiêu con rẻ xúc ko sướng hơn à

1 Likes

lại kệ mệ chim lợn à các ô, múc tiếp hả, thách thị trường sập :rofl:

1 Likes

Ở đây chơi vs mấy thằng đu đỉnh cho vui, chứ lo gì, tiền nhỏ lẻ mất đi thì dc cái kinh nghiệm, còn kinh nghiệm cũng ko dc nốt thì coi như bỏ

61 à đừng mơ nữa đi =))

Tin từ đâu đó bác

Công nhận pha úp sọt này thần thánh thật, có sự tham gia của nhiều bên, uốn vài tấc lưỡi thu về nghìn tỏi

1 Likes

Lái Dig là bác Thiện Tuấn - Chủ tịch và ekip (Thiên Tân) chứ ai. Trên TTCK việt nam thì 90% đội lái là chủ doanh nghiệp hoặc đội nhóm đc chủ doanh nghiệp đồng ý cho phép lái. Đố thằng nào dám vào lái mà ko xin phép chủ DN.

Nó giữ giá để hàng phát hành riêng lẻ về nó sút ngập mặt, lúc đó về 15k thì lại phải lùi lại phương án phát hành giá 10k cho mà xem😀

Bỏ đi mà làm người, Hoà Phát mấy ctck còn định giá 8x kìa. Giờ đang ngụp lặn 1x. Mà DN thì làm ăn mỗi năm lãi vài chục k tỷ. Chứ như DIG toàn bơm vẽ chứ éo có tiền đâu.
Đất mà kh gpmb, kh bán đc, kh chia tiền cho cổ đông thì để làm mẹ gì.
FLC cả 7000ha đất kìa, rồi làm sao, xoá mẹ khỏi sàn luôn rồi :rofl::rofl: