Ngôi nhà DIG Bự

Báo và thực tế cỏ nó mọc đầy ra mà vẫn không chấp nhận u mê nên có bị chết cũng không tiếc Đừng hô khổ F0

A hỏi thật chú sinh viên phải ko? Hoặc chưa có mảnh đất nào vắt vai?
Chỉ những thằng ngu độn về bds mới đề cập vấn đề cỏ mọc trong đất cát :laughing:

1 Likes

Hết thuốc thật. Để bảng điện nó trả lời thôi

Vậy là không có tiền mua đất thật? :laughing:
Nghe văn là biết sinh viên nghèo zồi!!

Khổ. Dùng thành ngữ tiếng việt còn sai. Mảnh đất vắt vai??? Thôi em cứ lo tk của em. A quan tâm nhưng k vào DIG tranh với em thời điểm đâu. Của em tất. 20 có khi còn suy nghĩ. Thanks

1 Likes

Đỉnh cao của sự ngu dốt trong đối thoại là không biết phản biện gì nên soi lỗi chính tả. Có phỏng?

bác làm bên nào vậy?

Khả năng mai dễ force mg nếu tt kiểu qq này

Chú không tin về Hoài Đức ( Hà Nội) xem, các đại dự án, đại đô thị với nhiều biệt thự xây xong rồi để cỏ mọc, rêu mốc hơn 10 năm nay không ai ở hay giao dịch. Là đầu cơ đó chú. Mà Hoài Đức nó thuộc Hà nội, sắp lên quận, chứ Long Tân ăn thua gì. Đầu cơ thôi

Thị trường này k force sell đâu margin ít người dám dùng , khác đoạn 1500

Chú K phải nấu cơm cho vợ ah mà trực ở đây suốt?

Đang nấu cơm, nhưng thấy ông bạn nói khó nghe nên comment tí.

Ờ nó mọc rêu mà thử động vào xem có mua đc ko. Giới đại gia ở ta họ thích mua đất để nuôi rêu đấy có biết chưa :smile:

1 Likes

Kdt lideco nó bán hết lâu rồi đấy con trai , còn người mua họ buôn hay ở mày cũng đéo có tiền mà sờ vào đâu :disappointed: ngu lắm

3 Likes

Dm xem tivi nghe bọn vtv nó làm phóng sự thì bố thấy mày ngu hơn cẩu

3 Likes

Tui mg bên vps đang còn 0,52,

=)) ủa

Tốt nhất là nên cúi đầu trước mấy thằng ngu bác ạ… =))

1 Likes

Cùng 1 tờ báo, cùng 1 ngày, đăng 1 bài chim lợn, 1 bài PR @@

Báo chí thì cứ nhận tiền là nó viết thôi :))

7 Likes

Các bác bắt đáy hôm qua và nay, sang đầu tuần sau cắt ới tôi nhá; tôi vào bắt. Năm nay lớp tiên phong bắt đáy đầu tiên thường đi, lớp 2 trở đi may ra có cửa sống.