Ngôi nhà DIG Bự

2 Likes

:grin::grin: ngoài chuyện lục lại lịch sử để khịa thì con nhang ko làm đx gì ,thầy a7 trước còn chê CEO tàn xác vẫn múc đó thôi

cụ ở gần chỗ em luôn , nao đi uống nước cụ nhở :)) :joy:

7 ngày xưa hô ceo đếm cua phú quốc chê vcb, sau 7 năm thì vcb ăn đứt phải cỡ 7 lần con ceo. Bọn đa cấp nó lừa người giỏi vl

Còn nguyên.
Giá vốn 65 sau chia
Sắp tàn xác đây.
Mình nói chuẩn mon, DIG chưa lên đc nếu dowjones về 28k, thậm chí về 26k.
Đừng margin giai đoạn này bạn à
Thậm chí mình còn chờ nếu kịch bản DIG về 25 để tbg

1 Likes

12x chân sóng thần mà lại chờ về 2x mới mua
Mà con dig này chỉ giá dưới 15 là hợp lí để mua, định giá sai lè tn thì đu đỉnh cỡ 10 năm =))

Sai cái dcmm. Mày phân tích chi tiết đê. Mà thôi cl cút. Toàn bọn cl biết gì về DN đâu

Bọn mày ngu ở cái là giá nào cũng mua, người đầu tư dài hạn ko ai người ta ngu như thế, rẻ mới mua, còn bọn đầu cơ thì thấy fomo mới mua, lên chúng nó bán, nhưng xuống auto cắt

Mày ko cảnh báo lúc nó 1xx đi. Loại nickname mới như mày thì… cút

Tới giờ xổ sổ

Nhiều thằng cảnh báo rồi, và tao vào cười vào mặt mày vì cũng có đợt chửi nhau vs bọn mày trên này rồi. Và 1x tao thấy mày trồi lên tao lại vào cười tiếp =))

1x à, sợ quá
Tao lại đi làm kiếm tiền mua

Bn con ngon mày lại cứ cố lao vào con rác, tư duy của mày hỏng rồi, dù có về 1x cũng ko đáng mua vs con này

Mày không mua thì mày vào đây với mục đích gì. Hay dạy người ta cách mua bán?

Tao vào cười mấy thằng ngu =))

Mày đang tự hào khôn hơn người khác đó hả :)))) Những thằng luôn nghĩ mình khôn hơn hơn người khác thực tế NG.U không lối thoát haha

Như nào thì cây thông nô el nó cũng chiếu lên bọn mày rồi, chấp nhận sự thật đi, cũng chấp nhận là ít nhất 5 năm mới về bờ đi, còn thời gian tới trong môi trường lãi suất tăng thì mấy con bds ghẻ này còn cưa chân bàn nửa giá nữa

Tao có đu đỉnh đéo đâu mà cần về bờ :))))) Mày dám show tài khoản 6 tháng giao dịch với tao không? Hay đang lỗ mờ cả mắt phải tìm những người lỗ hơn để khịa

Mày ko chơi dig ceo à, ko thì đi chỗ khác chơi, tao đang chơi vs mấy thằng digger

Tao có diger 3x đây. Mày có khẳng định mày chưa bao giờ mua dig ko?