Ngôi nhà DIG Bự

KL bán như này dễ đi thủng 2x luôn như chơi

ae nào ở HN cuối tuần gặp nhau tiếp nhau cốc bia đi

1 Likes

Rủ ae chiều mai bắt đáy mà ko thấy ai hưởng ứng.

1 Likes

+1 nhá bác, lướt du kích, đc ăn thua tí :upside_down_face:

1 Likes

Dấu chấm hết cho @Sieucophieu12345. Đời anh chỉ mong dạy học trò lúc uptrend, downtrend anh bán cổ phiếu và nghỉ, nhưng đời thú vị ở chỗ đấy. Anh lấy học trò mỗi người 170tr và đưa tất cả vào hành trình downtrend vĩ đại nhất thế kỷ 10 năm mới có 1 lần, cổ phiếu anh chọn chia 7 ko khác gì SJS năm xưa…

1 Likes

Thị trường chỉ có đáy dài hạn khi tạo lập ép cho 80% ae đầu tư dài hạn chán nản, phải bán đúng đáy, giá cp cũng phải về mức thấp đến vô lý. Giờ nhiều ae vẫn cầm cự, có chán nhưng chưa chán tột cùng, giá cp chưa đến mức vô lý nên chưa thể có đáy dài hạn đc. Nên nếu hồi cũng chỉ vài phiên là chúng nó lại ép tiếp. Nếu bắt đáy thì phải bán ngay khi cp quay đầu giảm. Nếu bác nào ko nhanh đợi 1020 rồi tính

giờ chỉ có buông mới sống thanh thản đc.

Vào toàn thấy Cl tự sướng với nhau. cả TT nó giảm vẫn có bám lấy Dig để cắn, bêu xấu người khác cũng chẳng giúp chúng mày tốt hơn đc đâu :slight_smile:

1 Likes

Từ ngày có quả T2.5 vãi cả đái; rút xuống T2 hoặc như cũ thôi

thế này chắc hủy pht nhỉ các cụ

A7 đâu rồi em, vào động viên a e lỗ dig đi. Thầy a7 vĩ đại đâu rồi, lên tiếng đi,

Sàn từ đông sang tây
Từ bắc vào nam
Có phải mỗi DIG đâu

mõm

F0 quên mẹ Tài khoản 2 năm, chắc lúc ấy về bờ.
Sợ A7 với chứng cháo quá ròi

Mon còn đất ko , bánvào nốt đi. :laughing:

Anh em còn độngv viên nhau được là lái nó còn đạp nữa :smiley: Sợ là lành ít dữ nhiều.

Đúng, bán hết đi, chạy ngay còn kịp
Mai tôi bán hết 60k DIG. Đéo chịu đc nữa rồi

1 Likes

bán gì nữa, kẹt cứng hết rồi. Riêng gì DIG đâu :slight_smile:

Lỗ cũng bán

1 Likes

Mai xử lý hết.