Ngôi nhà DIG Bự

ban lãnh đạo thì ko lo làm ăn suốt ngày canh bảng điện ,buon bán cp ,doanh thu 9 tháng mới dc 6% kh , giá cắm đầu thế này chia giấy 30 bị chê ,20 bị chê ,giờ 15k chắc cũng chả có ai mua , bld mõm mất uy tín , mua 10tr cp bằng mõm

Kiên nhẫn đợi tháng 12 xem vĩ mô có xấu hơn không, chẳng hạn: Có DN hay ngân hàng nào phá sản, vỡ nợ không; Việt Nam có chắt chặt mạnh tiền tệ ko, … Lúc đó 900 là đáy của đáy. Còn có biến lớn thì còn sâu nữa. Năm 2008 còn rơi từ 1170 về 235

Đời chứng sĩ mà bác thua để rút kn đầu tư là cả 1 hành trình

Tôi khẳng định vs og là tháng 11 Feb sẽ nhẹ tay

1 Likes

Og nói 2008 mà chả có căn cứ mẹ gì. Og có biết vĩ mô 2008 thế nào k

Tôi thí dụ thôi, chứ ai chẳng biết. Tôi tham gia tt từ 2006

chơi không lại chủ nhà

Mà thôi tôi khuyên ôg đừng có chọc gậy bánh xe cổ đông DIG kệ ae nta. Xh này nó ăn nhau về hậu vận . Thế nhé chào

Mày bị thần kinh à :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

ko phải thì nó cũng kéo xuống cho 1 đoạn :upside_down_face:

Qua báo viết về nội bộ thâu tóm thì nhỏ lẻ nhận ra đã muộn mất r

Uh, mõi người 1 sụ lựa chọn. Chưa đến 2,3 năm chưa biêt thê nào đâu. Cuộc sông xoay vần. Mình vẫn còn tin thì mình vẫn theo thôi. Tiền tích lũy mà. Ko vậy mượn thì cứ kệ thôi. 2-3 năm đánh giá lại xem mình mình đúng hay sai

Nói nhanh cho vuông dig ceo l14 lag cp lùa và lừa gà nhé.

mai lại ce

Tăng cái thằng mõm nhà mày

Thằng mõm a7 ăn may vài lần, xong được tung hô. Lấy đó làm đà rồi hàng loạt con chim ruồi ké để đẩy fame lên. Cuối cùng h chết mất xác ở đâu hết rồi

Tất cả cùng chửi A7 thì là đáy rồi.
Mình nhớ lại 7 nói thế.
Mai sàn em múc ít anh 7 mõm ạ, theo anh,em như ngồi trên lửa
Mình cũng đang chửi A7😆

chết hết rồi. 1 đám hung hãn hô hào vĩ mô trên đỉnh, còn về đáy thì lặng đâu mất tăm.