Ngôi nhà DIG Bự

Buồn nhất là có mấy đứa em tin tôi vào khi 8x

Về 10 hoặc 11 mua cho năm sau x2x3 là có khả năng bác à

Tui giờ mất cảm giác. Hy vọng nó hồi lên cho mấy đứa em đỡ khổ.

1 Likes

Đang nói HAG mà. Ngáo à :rofl:

Mùa uptrend thì ko ôm đi , đi lướt sóng :v , mua down ông hô hold cho xanh cỏ :))

:3 làm trái thiên thời

Bác trước cũng dig mà, đừng xác muối nhau

sát muối cho có kinh nghiệm , đầu tư còn dài

Cảm ơn lòng tốt

Thiếu gì con để đầu tư mà mua DIG CEO L14.

:)) nghe thì ko hợp lòng , mà ông đi mở cty để năm lỗ 90% 70% thế có chịu ko , trả lời thật lòng đê

Thôi đừng bàn A7 nữa, A7 giờ chịu nhiều áp lực, không vô tư như nhỏ lẻ mình được. Giá rẻ như cho thì cứ múc dần để đó Mèo nhỉ. Khi nào không còn dư địa phát triển nữa thì bán cũng không muộn

2 Likes

Bác ý nói chuẩn đấy cụ ạ ! Phải thừa nhận với nhau rằng ôm trụ trong mùa dơntrend là trái thiên thời ! Lý thuyết đơn giản là đỉnh đáy sau thấp hơn đỉnh đáy trước. Và trò cắt tiết của tạo lập cũng đủ giết chết bao ae

:)) cứ mở ra cty ra tự hiểu , 1 năm để lỗ 90% -70% là âm mẹ vốn chủ rồi

Downtrend thì vứt hết mọi định giá đi, rẻ sẽ còn rẻ hơn nữa

DIG có BLĐ ko thể tin tưởng được. Kết hợp a7, đội lái up bô nđt, đã thế còn đòi bán giấy lấy tiền tận thu. DIG giờ 10 ô thì 8 ô nghe thấy đã ớn rồi

Ok bác. Đừng trách ai bác @QuyBN , trách là trách mình thiếu trình và không kiểm soát rủi ro

2 Likes

Mai sàn tôi vẫn lãi mà :slight_smile: thấy các bác trên này đau đớn quá nên góp ý tí thôi. Chứ hành động bán bây giờ là quá muộn

:grinning::grinning:các ông là nhà đầu tư dài hạn , nhà đầu cơ , hay kinh doanh chứng khoán , bản thân mình còn chưa pk rõ , nên Ms dẫn ra lỗ là tâm thần hết cả đám đấy

:3 mòm hô dài hạn , vẫn lên mở bản điện , coi nay giá nhiêu , xanh hay đỏ , hài vcl