Ngôi nhà DIG Bự

Nếu họ vẫn diễn vở cũ thì đúng là DIG sẽ không có lực đỡ từ gia đình nhà họ. Giá xuống 20 liệu anh em có mua 15 PHT không khi tiền còn đang khó. Nói chung l dính DIG là dính vào liên minh ma quỉ

Xuống giá tầm này thì nên bỏ Pht đi

sông núi dễ dời, bản tính khó đổi. Bác biết nhà chủ tịch quê ở đâu không? đọc lại lịch sử thì bài vở này họ diễn thành thạo lắm rồi. Nhà nước không quản lý chặt còn đánh mất quyền tự quyết và thoái vốn với giá rẻ thì nhỏ lẻ như chúng ta chẳng là gì cả mà họ không thịt

Cho giá trôi về 2x 1x là toàn bộ cổ phiếu PHT họ có thể gom lại với giá 15 sau khi thiên tân và nhà chủ tịch xả ra vùng giá cao. Họ vãn nắm tỷ lệ % như cũ, thậm chí hơn nhưng lời ra 1 núi tiền bán cho nhỏ lẻ. Kinh thật

họ rất muốn nhỏ lẻ bỏ còn quyết PHT thì nhỏ lẻ k có quyền đâu

e nói thật con dig này giá phải 60 trở lên,đm nhà chủ tịch cứ giở trò tuồn lợi nhuân đằng trước ra đằng sau kiểu này thì thua,cổ tốt mà blđ méo chịu thay đổi thì chịu r

Găp phải 1 chu tach gian manh , chỉ miôn thịt cô đông thì vê mia mênh giá rôi . GiƠ này mà ko ra tim hủy PH thì trơi cưu DIG

bỏ pht là tốt nhất,tiền e nghĩ nó méo thiếu đâu,sân sau của bộ mà thiếu tiền chắc,mé đạp cp rớt thê thảm,nđt nào mà cut or ko mua pht,thì đúng ý chủ tịch r,chả nhảy vào húp thêm lượng co trôi nổi vs giá rẻ mạt,r lại đánh lên để tái phân phối, mỗi năm làm 1 vụ thì ngoi ko trucj loi :expressionless::expressionless::expressionless:

Bề ngoài là gom 15k còn thực sự thì số cp họ mua do nhiều người bỏ quyền đó là số cp 0 đồng. Sau này lại táng lên sàn. Nói tóm lại né xa bọn ma quỷ. Tôi đã từng cảnh báo kịch liệt khi dig từ vùng trên 100k trở lại đây là điểm yếu chí mạng của dig nằm ở chính blđ nhưng khi đó không lại được với đám đông hung hãn. Giờ thì rất nhiều người nhận ra bộ mặt thật của chúng.

chuẩn bài của họ đấy. Nhỏ lẻ chạy hướng nào rồi cũng chết

1 Likes

nếu lỳ đòn ôm pht,thì sao bác,có reset làm ván mới ko nhỉ,e đang ôm giá 30 thôi

Ôm giá thấp ko sao đâu cụ , các cụ 1xx 9x 8x Ms đáng lo

1 Likes

Ko huy PHT thêm Dig nó lao vê mênh luôn chư ko đua đâu. CP này hiơ yêu như sên , nó yêu ko phải vì nôi lực , nó yêu vì CD phát hiên trò chơi bân cua chu tich

e tbg lòi đít ấy,game pht thường sẽ đánh lên còn nhà chủ tịch chơi kiểu đè đầu nđt nhỏ lẻ quá,ra pht kiểu này khác gì dí súng vào đầu ae đầu tư dài hạn đâu,ai tbg mãi đc hic

XH giơ ai mà còn tiên ngoai đôi nhóm của gd chủ tịch ? Ho bán tư 100k , bán dai xuông mia rôi , bán miôn mi.a CTY rôi . GiƠ chỉ có ho là còn tiên thôi .

nói thật với anh em nhé. Kịch bản là thế này:

1. anh em nộp tiền PHT, họ dùng tiền triển khai dự án. Lợi nhuận 5 đồng thì chỉ giữ lại 1 dồng tại DIG, 4 đồng chảy qua công ty con của họ (cái này ai làm BDS thì hiểu đơn giản). Họ sẽ hạch toán 1 đồng lợi nhuận thôi. Cục xương cho anh em mút sau khi đóng tiền

Cuộc chơi họ tạo ra sao lại huỷ bác :)) Ý chí rất rõ ràng, bác yên tâm . Nếu đợi được chắc chắn họ sẽ đánh lên lại.

Cái này cty nào cũng vậy thôi ko riêng bđs nhé

Xịt mịa cùng bds mà pdr, ckg, nvl nó vẫn ổn, giảm ko đáng kể. pdr nay giảm có tý, nvl vẫn ổn, ckg tuy sàn nhưng trước đó đã tăng mạnh, tóm lại lãnh đạo và nội tại vẫn ảnh hưởng rất nhiều đến giá cp,DIG lãnh đạo bẩn thế này thì mệt rồi, lúc giá cao nó chủ tịt nó cứ khen ngon nhưng thiên tân của nó cứ bán, lúc giá rẻ lại éo thấy tăm hơi đâu, mồm bảo nhà chủ tịt sẽ tăng số lượng mà tay thì nó bán. hết him lam đến thiên tân bán còn nhỏ lẻ chơi với nhau.

1. Họ vơ vét tất cả PHT, nâng tỷ lệ sở hữu , chẳng việc gì phải đánh lên vùng 4x 5x 6x … nơi có vô số anh em kẹp hàng đang đợi, họ chỉ cần mang số cp đang có thế chấp vào ngân hàng, tiến độ dự án làm như rùa bò, đủ chi phí cho hoạt động là ok, nhỏ lẻ k có gì ăn cũng mặc kệ