Ngôi nhà DIG Bự

Lúc nãy vào web chưa thấy, giờ thấy rồi

lần này mõm thì zui lắm, hồi chúng mày sút cmn đi, múc HDC với kao :crazy_face:

Thời điểm nghìn năm có 1😆

Bình thường với tin mua như thế thì đua trần. Ở dig Cường làm mất tin quá ae éo tin nũa

DIG mất niềm tin rồi,thấy vẫn bán sắp mặt.

Hồi đua nhau múc

1 Likes

Đang bị call margin hả mọi người

hàng còn nhiều anh em k phải vội chiều hàng t 2,5 nữa

Ngày nào chả có hàng về.

tôi cũng mong nhỏ lẻ bán hết để tổ chức lớn nó có cơ hội cơ cấu tỷ lệ lớn hơn may ra dễ kéo

1 Likes

Bọn sáng nhổ chiều liếm mà cụ. Lúc tăng thì thầy, lúc giảm lôi thằng hết. Chúng nó có giàu cũng tiệt hậu

Chúng mày đầu tư để cảm xúc lấn át, rồi thể hiện hết bản chất lên đây vậy, lo học cách làm người đi đã

2 Likes

này thành cái sở thú rồi anh ơi =)))

1 Likes

Chơi chứng không kiểm soát lòng tham , ko kiểm soát rủi ro thì ráng chịu ,- chứ chửi này người kia làm gì nhỉ ae.

Thằng này là thằng pr scr đây, trước cũng gọi thầy lắm, h chắc thằng hết rồi, nó đang pr hdc đấy, vừa rồi giảm từ 5x xuống chắc điên cmnr

1 Likes

A ko muốn nói đâu, thôi thì chim lợn nó là cái loại đéo cần phải rep, nhưng mấy cái thằng ko phải con người này, phải chửi, trước chúng nó chửi thằng tài j đó, h chúng nó cũng ăn bả thành thú hết rồi

1 Likes

Còn các bác diger vào đây, thấy chim cò thiết nghĩ bỏ qua, còn ae thích thì sang bên chòi ck kìa

2 Likes

Hdc giờ nhiều thằng nhảy từ dig sang nên quay lại cắn thầy, đợt rồi nó chỉnh từ 5x về cũng nhiều thằng nhận trái đắng. Ae mình đầu tư tự quyết định, ko trách móc , lúc lãi có gọi thầy để cảm ơn hay chia lãi thầy ko ? Lúc giảm lôi cả nhà nhta ra giày xéo. Lũ đó nhân cách ko bằng d.o.g vì nhiều khi dog nó còn trung thành, có điên dại cũng ko phản chủ

1 Likes

Thật hay giả tầm nàu tin tức nó chỉ là 1 phần, cứ xác định khi nào mua xong thì là có mua, ko thì thôi

2 Likes

Nghe đồn là đã mua mấy triệu rồi những lần mua ATC kéo vượt 30 ý; ko biết đúng hay sai.

1 Likes