Ngôi nhà DIG Bự

không chim lợn cũng đéo rảnh mà vào nói xấu 1 cổ phiếu cả. t mà bán cổ nào rồi là t khỏi vào đọc thông tin luôn

Thôi bác, kệ nó đi, có mỗi thằng đấy nó lâu năm em hỏi nó tí, từ năm ngoái đã thấy nó rồi, kệ nó thôi a, chim lợn đâu chả có.

A7 cảnh báo chúng mài sắp chết đến đít mà ko nghe à, ở đây còn cãi nhau

Thế tôi nhìn đc xu hướng nó xuống từ 3/2022 đến giờ mà không lên chém gió để các ông biết mà quản trị danh mục. Mà sao nói mãi các ông éo hiểu thì phải. Có thể các ông quá yêu cổ phiếu và tin người.

Ông có nghĩ là tôi tự nhiên đi tin 1 ông ất ơ ở đây không, thôi chào, chim thì cứ chim đi. À mà nên nhớ tôi chỉ chửi bọn nào đưa ra lý lẽ yếu cho việc cp rơi nhé. Nói 3 lăng nhăng là tôi chửi.

Ông không cần tin ai, nhưng có nhiều người cảnh báo thì ít ra cũng mở đồ thị ra xem, phân tích chu kỳ thị trường và cổ phiếu để biết mà né. Nghe xem người ta nói hợp lý chỗ nào; xu hướng cp đã qua người ta nói có đúng ko. Tóm lại là chán các ông, quá tự tin và bảo thủ

Ko rõ mô tê là cái chết đau đớn nhất

Càng bơm càng sập , dm

1 Likes

Ối giời ơi, cả pic này chỉ còn mỗi mày hoạt động thôi ah. Trc hùng hồn lắm mà bjo thì tịt rồi hả e. A e tránh ra đừng ai tranh con hàng này với tôi :rofl::rofl::rofl:

@nguyenvanphuoc có chú em @Doccocaubai1988 mới cắt lỗ DIG chú mày nhận nó làm đệ tử nhé

M lại ngu, vì tao chưa bao giờ tràn sang píc thằng khác chửi cả. Thôi cút. M cũng đéo thể nào chửi dc tao vì trong tt giá lên tao cũng không hô múc dig, hế hế.

Hố hố hố

Nó cắt lúc nào thế

Chắc hôm qua hôm kia gì đó. Giờ chuyển sang làm chim lợn DIG rồi. Haha

Nó cl chỗ nào vậy

Hố hố hố

con nhang lại văn vở, off đi là xong đừng lên cmt hay tạo ních mới hô hào lùa gà nữa , nói là làm lặn luôn đi ko cần giải thích

Nghe mấy thằng vps bảo bđs có tin xấu gì. Liên quan v thì phải, ai có tt gì ko?

Là sao bác

CEO sắp về chân dốc bên kia.
Nguy hiểm thật đấy. Tôi giữ giá 65 theo A7 thì toi mạng rồi.
May chỉ theo thầy mỗi DIG.
Kinh khủng quá @Sieucophieu12345 .
F0 bình tĩnh làm sao đây :fearful:

1 Likes