Ngôi nhà DIG Bự

Đáy gì
Dowjones nó còn chưa phản ánh hết thằng Mỹ đâu.
Ở đấy mà đáy, VNI theo dowjones như con theo bố

Dài hạn chỉ khi gom cái mà ko ai biết, ko ai để ý, rổ giá hợp lý tiềm năng dài hạn…chứ cả làng cả tổng chúng nó đã và đang ăn toác mỏ bục diều thủng phao câu rồi mà bác còn nghe và đu thì biết làm sao bây giờ. Rút KN vậy! DIG rồi cũng sẽ đầu tư dài hạn được nhưng ĐK ít nhất trên F quên lãng DIG chứ còn chửi nhau và ai ai cũng quan tâm như hiện tại thì giá thấp cũng chưa pải lúc mua đầu tư.

1 Likes

Chuẩn.
Nhưng thiếu ở chỗ phụ thuộc dowjones hết
Dowjones nó còn có giật chán
Mà DIG hết hot rồi bạn ơi. Giờ ít người qtam ròi

1 Likes

Nói chung khi 1 thị trường xấu thì chả có cổ phiếu nào khỏe cả đâu, rơi là rơi hết. Vì vậy phải chia buồn sâu sắc với anh em DIG, rất nhiều anh em tin tưởng DIG 1 cách mù quáng ở vùng giá cao, trong đó có thằng bạn tôi mới tập tành chơi chứng khoán, xem video của A7 quất ngay 300 triệu vào sòng. Tôi cũng chả dám nói gì cả, ít khi nhắc đến chứng khoán với nó nhưng thực sự tiếc cho nó, mua DIG ở vùng 70k, lên 100k nhắc nó chốt đi nó không chốt giờ thảm cảnh này nhìn NAV của nó mà buồn.

1 Likes

DJ hay VNI bản chất nó phản ánh tình hình vĩ mô và điều tiết của thượng tầng, các chuyên gia tài chính lâu năm họ nhạy vấn đề này, nhỏ lẻ ai trải qua nhiều con sóng có kinh nghiệm cũng biết nên pải làm gì. Bác kẹp thì thôi giờ coi là đầu tư cũng được nhưng nếu là đầu tư không nên lên các diễn đàn hàng ngày quên nó đi, để cảm xúc dao động hàng ngày ảnh hưởng SK lắm.

1 Likes

Có 300 , giá 70 trước chia buồn kẹc

Sai lầm của anh em cầm DIG đó là khi thấy Himlam bán không thông báo, sau đó là Thiên Tân bán, vậy mà anh em vẫn cầm. Mù quáng quá mức, tự nhiên Himlam nó cầm mấy chục triệu cổ phiếu mà bán không thông báo quá sướng nó rồi, Quyết Còi bán chui vẫn phải đăng lịch bán lên web FLC của nó.

Theo A7 mà. Chắc chắn A7 có lợi lộc trong vụ thảm sát này.
Tôi nghĩ himlam sẽ cắt phần lợi nhuận ko ít cho A7 đâu. Khả năng họ liên kết là 90%
Tôi F0 chỉ suy diễn thôi nhé, ko chắc chắn đâu nhé

1 Likes

Tôi cũng nghĩ vậy. Thầy A7 cũng đã chọn cách im lặng. Tôi đề nghị ae đóng tất cả các pic về dig. Ko hô hào nữa. Các ae nên đi các pic khác. Để chiêm ngưỡng viễn cảnh chửi bới của các cổ khác. Rồi sẽ thấy được sự vô bổ của nó

1 Likes

Tôi ko còn DIG nhưng các cổ đông còn ôm DIG có lẽ không nên mở PIC pr về DIG nữa và cũng hạn chế bàn luận về DIG, chim chóc nói hoài mà nói một mình cũng pải chán, một cổ phiếu “tốt” nhưng vừa trải qua cái xấu nó nên tạm thời được quên đi để cân bằng lại.

2 Likes

Giờ này mấy con gà vẫn trông ngóng nới room TD với bơm tiền à. Nới đợt rồi thì sao nhỉ? Đi viện cả lũ vẫn chưa tỉnh

Theo éo gì nó tăng hơn 1k điểm mình tăng tí tẹo

Giờ A7 không hô đâu , đang đợi vỹ mô tốt mới lên. Chứ hô làm tổ chim lợn cắn xé.

Càng nắm càng ra đê nhanh hơn

Cầm 1,5 tỷ tìm con nào tương lai có khả năng x2x3 thì còn hy vọng gỡ. Nói thật DIG CEO L14 ko cho ae ăn xxx lần đâu

Này thì hô với hào, nguyên tắc bất di bất dịch là nhỏ lẻ nhiều thì chỉ có cắm đầu thôi, đ bao h sai dc

1 Likes

Dái to người ta cảnh báo thì chửi cũng hăng lắm, đã bay 2 tỏi rồi
Con dig này bay thêm 700 nữa nhé
Đầu tư dài hạn lại lao vào con thổi giá 6 lần, thua là hiển nhiên. Chỉ bọn đầu cơ giá lên mới nhảy vào kiểu đấy, nhưng chúng nó cắt phéng ngay

Phát hành 30 mà giảm xuống 15, CT còn ko tin vào khả năng mình ae tin làm gì

1 Likes

Mày giúp anh lúc nó 1xx cái, lúc ấy anh còn xem xét, còn bh mày khuyên anh thì mày đích thị là chim lợn
Thôi, anh ngày chạy grab, tối đi chăn vịt để lấy tiền tbg đây

1 Likes

Trốn rồi !