Ngôi nhà DIG Bự

vẫn giữ hàng à

Dig về sẽ mệnh 8. CEO và L14 đã về rồi. Chờ DIG về cho sum họp

Còn bác nào tin lời chủ tịch DIG ko

1 Likes

Điều gì đang xảy ra với Dig vậy ?

Tin vào đống ts của nó là đủ, chủ tịch đéo ổn bọn bố vào đuổi thay thằng khác sợ ccc gi

2 Likes

mấy nữa nó chết chắc chia đất cho mày

Bữa mình bảo DIG còn về dưới 20 bây giờ đừng hô hào nữa bị thằng Quý với thằng vuichoigiaitri chửi như gì :face_with_symbols_over_mouth:

1 Likes

Mở nhà hàng tự tay mình làm vài tháng thu nhập không có cũng pải thanh lý đóng cửa nhưng đầu tư CK gửi tiền cho người khác làm thay mà nhiều người cố chấp đến cùng cực và không cho mình một ngưỡng cắt loss để đến khi kết quả cực tệ hại vẫn nghĩ mình đang đúng.

2 Likes

Về máng lợn là đúng bản chất

hàng rác lại sàn, về 15 mới mua đc

15 còn đắt

4/11 sắp tới rồi. Chuẩn bị xem bom tấn tiếp theo của PCT. Chết cười với gia đình nhà này. CÒn bom tấn mua 10tr nếu CP dưới giá 30k nữa cơ mà. Nhiều bom tấn cho anh em níu kéo nắm.kkk

1 Likes

Năng lực LĐ kém mất uy tín thay. thủ tướng còn thay đc nữa là chủ tịch?

ko biết cầm dc bao nhiêu cổ mà mạnh miệng thế

DIG bị giải chấp cổ phiếu hay sao mà bán như phá mả vậy nhỉ? nếu mà đúng bank bán giải chấp thì lượng cp bán ra còn rất, rất nhiều. Gần như sấp mặt luôn, k có cửa lên. Anh em nào có tin báo cho anh em biết

éc éc, hí hí

Thành viên HĐQT đây rồi :rofl:

1 Likes

giá xuống dưới 10 bay cả nửa cty chứ đùa à

ếch đi tại miệng

Bao giờ mấy vị @warren9, @DIG-CEO-HDC, @congdongtichsan-DIG, @Thudao, @HanhVM, ôm nhau khóc trên diễn đàn này thì dig mới thôi rơi. Bảo thủ đỉnh của đỉnh.

5 Likes