Ngôi nhà DIG Bự

Khi DIG còn 31 , tôi nói khả năng DIG về 15 , nhiều anh em chủi bới quá . Nó giảm mạnh bởi 2 yếu tố : BDS đóng băng cứng ngắt , vùng DN đã giảm 25% rồi , vẫn ko có giao dich , Thứ 2 là tình hình u tối mà chủ tich DHCD bất thường lại quyết tâm PHT giá 15 , án treo này như 1 nhát dao đâm chí mạng DIG rồi

2 Likes

Giá này thì phải huỷ pht.

có thể cụ ạ. Nơi tình yêu bắt đầu của DIG tầm giữa năm 2020 là 9-10k/cp thật. Từ lúc đó đến giờ DIG chẳng làm ăn gì đáng kể, đã thế tiền còn bơm hết cho sân sau vài nghìn tỷ. Đánh giá lại book value của DIG tầm này có lẽ 10k thật chứ chẳng chơi

1 Likes

1 Likes

ngày ấy anh bải tự ví mình như bu phẹt cơ bác ạ!

Ae k thấy cơ hội sao? Nếu k mua thêm cũng hãy cân nhắc kĩ khi bán ở giá này.

Chiều có hết sàn ko ae để té phát; kinh con này quá rồi. Bjo ko bán được

không ăn xxx lần nữa hả chú

Năm ngoái ăn đủ rồi; năm nay ko phải thời của nó

lùa làm gì thêm hả cụ? bao người tan nhà nát cửa vì bộ 3 cổ phiếu siêu bựa DIG CEO L14 rồi chưa đủ hay sao? để thị trường nó tự xử xem nào

TT xấu này mã nào chả vậy hả cụ?

mèo con ơi, tình hình sao rồi

Thở ô xi nhưng k mất niềm tin. TT đang tạo cơ hội rất lớn cho ae còn cầm tiền.

Ai xúc giá này còn rẻ hơn cả giá lãnh đạo múc. Lùa gì chứa ai lùa ae giá này. Đừng dại bán tài sản của mình giá rẻ!

Chú tính đi. Tháng 08/2021 pct mua giá 30 ăn cổ tức 1 lần rồi 22%

Mèo con rồi sẽ bán giá 10k mà thoát thân ,khả năng cao lãnh đạo DIG sẽ bị tóm vì hành vi thao túng lừa đảo ndt với số tiền thiệt hại lớn hơn gấp nhiều lần FLC. Lúc đó DIG còn cái nịt, huỷ niêm yết vì cả nhà chúng nó vào kho

1 Likes

Cẩn thận đưa thông tin. Chém thế thì các lãnh đạo đều có thể bị tóm hết à

:slightly_frowning_face: Bắt đáy bị đứt tay à mà hằn học thế? Cổ tao cầm tao chẳng khen. Mày ngu thế?!
Tao phải tìm đc lý do nắm giữ và hold chứ. K đủ niềm tin thì đừng bày đặt múc xúc.

1 Likes

ngày nào cũng múc húp xúc thì show lệnh lên đi con tró đa cấp

2 Likes

Nó mua đc 1 2tr cổ ăn thua gì ???. Thìn râu mua 20tr cổ giá 4x ,10tr cổ giá 2x nó còn rơi về 1x đây .M đúng ngu hơn bò rồi​:cow2::cow2::cow2: