Ngôi nhà DIG Bự

Thằng Doremon hay le ve pic này suốt ngày hô đúng hôm nó té thì DIG mới hồi. Kk

1 Likes

Nay vol Dig to khổng lồ. Cá mập chén hết

Dư bán vẫn nhiều. Chưa tím. Tôi cho rằng giải chấp đáy này nhiều quá. Cầu ko đủ hấp thụ hết. Hi vọng ngày mai sẽ khác.

Vẫn còn giải chấp bán lệnh kiểu mp nhưng lực cân ổn

Cầm máu dc rồi bác. Vol nay tay to cân hết giá sàn kéo lên xanh thế cũng ổn. Vol 27tr như này cá mập mới dám vào chứ nhỏ lẻ nào dám

2 Likes

vào lại chưa bác, tín hiệu cp có rồi, vni cũng có rồi

Nay tôi lên tàu 1 ít rồi.

DIG giá này mua cũng yên tâm rồi

Giá này ae nào còn tiền mà đứng ngoài ko xúc, nghe mấy bờ rốc cơ khuyên đứng ngoài quan sát, rồi chúng nó múc no nê xong lại media lên hô xúc để chúng nó chốt. Muôn đời bọn bờ rốc cơ là khốn nạn, bọn nó mới hút máu ae đấy

3 Likes

bctc quý 3 có nhiều thú vị nên tay to với tây lông múc ròng bữa giờ. Bctc quý 3 mà book vài trăm tỏi là phi ngay, đợi quý 4 book đủ chỉ tiêu 1900 tỏi thì lại ối giời ôi

1 Likes

Hàng t2.5 về sút ngay đi ko là lại ăn bô đấy

Giá này em Huyền Pct múc dc 1 mớ giá rẻ. Ngon thật

Có cụ nào hay nghĩ thuyết âm mưu, thì giải thích cho em vụ Vol hôm nay DIG to vch. Thì có khả năng là gì… Dù e cũng chỉ lướt sóng lại lần 2 DIG thôi :stuck_out_tongue_winking_eye:

khả năng nay tay to bắt đáy :smiley:

Ông bị dở hơi hả? Lần trước tôi đã nói tôi chửi ông lúc nào? Kiểm tra lại nội dung comment của tôi xem. Lần sau đừng tag tôi vào những comment của ông nữa nhé. Còn việc giữ DiG hay ko là việc của tôi. Việc gì tôi phải nói với ông.

2 Likes

Hưởng thụ thành quả đã. Còn lại tính sau.

Đặt cái nick là biết m bị ngáo rồi

Mấy thằng bợ đít lão bẩy nay kêu tay to với cá mập ôm nghe ảo vcl. Có vài nhóm nó thấy rớt thảm nó xua quân đi bắt T+ đó. Đúng là phân tích cơ bản nội tại xong đổ bô lên nhau

1 Likes

Kệ họ thôi bác, tôi cũng mệt mỏi với các ông canh cửa DIG trên này.

4 Likes

đang chờ để kiểm tra uy tín nhà chủ tịch bác ạ ,nếu mà mua 1/2 số lượng cũng là ok rồi .
trong trường hợp dk mua 20 tr cổ mà mua 200k cổ thì em chia tay chấp nhận sai lầm

1 Likes