Ngôi nhà DIG Bự

Hi cảm ơn bác, Chúc bác sức khỏe, hi vọng bác thường xuyên lên chia sẻ cho cổ đông Dig vững tay chèo :smiling_face_with_three_hearts:

VNI giảm có 2 nhân tố gây ra: dòng P tăng thì VNI giảm, DIG giảm thì VNI giảm. Đó là xu thế mà 1,2 phiên ko nói lên điều gì cả. Từ VNI 1272 em thấy DIG giảm còn con trâu trắng hô sóng thần dòng P là em biết VNI xác định rồi.

Túm váy lại: lái ko bế DIG lên thì VNI chết trước chứ ko phải DIG đâu. Cái gọi là

Chúa chết trạng mới băng hà

Dưa gang đỏ mít thì cà đỏ trôn

2 Likes

Chứng mõm, cười ỉa :rofl:

,

Để Mị nói cho mà nghe
Công nhận đội lùa gà con trâu trắng có lắm chiêu. Chúng làm giả nick của em giống y chang từ ngày sinh tháng đẻ, nếu ko để ý thì hầu như ko nhận ra. Và bây giờ chúng đang sử dụng tuyệt chiêu gà đội lốt công đó. Trong truyện Bố Già có nói rõ cách xuống tay từ đâu để đạt hiệu quả cao nhất, vậy là Tesio lên bàn thờ

Túm váy lại: bây giờ cổ đông DIG tuyệt đối ko mua ko bán gì với DIG cả. Cứ tích luỹ tiền chuẩn bị chứ ko mua. Khi nào bé robot nhà em bảo mua thì em sẽ thông báo cho các bác và nói rõ mức độ vào hàng của em

5 Likes

Hay thật, cả 1 lũ hô hào F0 mua DGC ở giá 102, ôm DCM với giá 42 xong rồi thản nhiên sang đây lo cho cổ đông DIG. Đã thế lại còn khen DGC, DCM vẫn tốt. Tốt hay ko thì hỏi những F0 đang đu đỉnh DGC và DCM ý. Cả 1 lũ hô hào DGC lên 120 khiến F0 mua ở giá 102. Giờ DGC về 70 thì lại chạy sang lo cho cổ đông DIG là sao?

Xưa đâu bằng nay tôi đố ai đọc đc bức hình này ý nghĩa :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ô mày bị thiểu năng à? Tao thấy mày dìm hàng Dgc trước mà, mày thử so Dgc dcm với mã mày cầm xem con nào giảm mạnh hơn? Dig của mày chia 5, dgc giảm chưa đến 1/2, ngu còn tỏ ra ngu hẳn

1 Likes

Không hiểu, ông giải thích dùm

Em @Dao_Ngoc , bạn @ProCk lâu không thấy đâu.

Bctc quý 4 còn thảm nữa, vì quý 4 này mới là tăng ls mạnh nhất. Chấp nhận thua, bị bld lừa thì chịu rồi.

Nick này trước cũng chửi hăng lắm này, đáng kiếp =))

05ac04daf2766cc57ee49f42045425fc
lêu lêu CL

Dìm DGC cái gì? Người ta mở hẳn topic phân tích rõ ràng các lí do DGC phải giảm, cứ bán DGC đi rồi cover là chắc chắn có lãi nhất mà vẫn giứ được hàng. Tụi bay vào đó hô chắc nịch DGC lên 120 cơ mà, giờ bảng điện vả cho răng rụng đầy đất mà vẫn còn cãi.

Hay thật. Phiên 21/10 khi DGC lau sàn về 73.1 thì cả lũ lùa gà lặn mất tiêu , ko có ý kiến gì với cổ đông DGC. Còn chúng ta thì nói rõ ko bán DGC dưới 75, cứ mua vào DGC đến 82 thì dừng mua rồi chờ chốt lãi.

Lúc DGC lau sàn thì tụi bay trốn chui trốn lủi, cả lũ im thin thít như thịt nấu đông. Đến phiên thấy DIG sàn thì nhảy sang comment luôn là sao vậy? Về mà lo cho cổ đông mua DGC ở giá 102 đi rồi hãy sang các nhà khác

Đơn dài đến 20 trang, rất chi tiết trên trang chứng khoán lướt sóng thần.

1 Likes

Mấy thằng ngu lúc lãi thì ko chốt, tham lam giấc mơ trăm nghìn tỉ mang tài khoản đi khoe, tới khi nó sập theo thị trường thì cũng ko chịu cắt lỗ sớm. Mày nhìn trên thị trường từ HPG VND HDC VGS vân vân, có con nào ko chia 3 là ít nhất, thị trường sập, kinh tế khủng hoảng, siết tín dụng, bắt bớ trái phiếu thì mày nghĩ cổ phiếu sống kiểu gì. Thắng làm vua thua đi tố cáo à, đăng lên người ta chửi cho là ngu.

1 Likes

Ông tố cáo này là đệ tử A7 đấy, cũng có công ty đầu tư về tài chính, đợt trước daongoc có nói là uống rượu 4 lần với ông này ở nhà A7. Phải người trong nhà mới nắm rất rõ nội tình ( đọc đơn trên lướt sóng thần sẽ thấy)

Chia 3 còn hơn CEO chia 10 , DIG chia 5

Cạn lời luôn. Mình mất tiền do mình, giờ lại làm đơn.

Tôi cũng nghĩ chết là do mình là chính. Nhưng đứng trên góc độ quản lý nhà nước thì khi 1 người có hành vi hô hào liên tục để một số lượng vài trăm ngàn đến hàng triệu người dính bẫy nợ nần, thua lỗ thì cũng cần phải xem xét.

2 Likes