Ngôi nhà DIG Bự

Mày ếch cmnl. Đéo bán 400 h bán 3x thì hỏi tại sao rồi. Cần tiền phải bán

Nói hơi bậy chứ oánh dài tầm này gíair ngân cũng là quá ngon rồi. Nay nó mút sàn chóng cả mặt còn đâu

vê bảo chủ tịt mõm dìm đủ rôi gom đi.

Khổ thân. Lỗ nặng quá sinh hoang tưởng mợ nó rồi.
Cổ đông DIG toàn những ông ngáo đá cỡ này thì bảo sao không dẫn nhau lên đỉnh 100 rồi đu ở đấy.

Phương pháp này nghe khá thú vị (do tôi cũng làm mảng Digital). Căn cứ theo trend tìm kiếm cũng có thể thể hiện mức độ quan tâm của nhỏ lẻ, nhưng đâu đồng nghĩa với dòng tiền tổ chức sẽ vào nhỉ? Bác Huyền giải thích thêm được không? Và làm sao loại trừ những tìm kiếm khác nghĩa (ví dụ CEO doanh nghiệp chứ ko phải công ty C.E.O)
Thanks

1 Likes

Để thanh lọc nhiễu khi tìm kết quả tra CEO có nhiều cách. Đơn giản nhất là nhờ ai đó đang ở bên mĩ tra rồi báo kết quả. Trong diễn đàn này có topic tiếng anh của Winterbear rất nhiều người đang ko ở VN. Hay tra trong ngôn ngữ pháp đức trung nhật gì đó.

Có điều em ko ngờ hôm qua mức độ quan tâm tới DIG tăng 300 triệu views tức gần 40%. Quá nhiều người quan tâm tới em nó bất chấp đàn chim nhợn ra sức dìm hàng

Túm váy lại: cổ đông DIG ko bán

chửi khỏe lên

Biết đâu A7 bán L14 để mua DIG @Sieucophieu12345 ?

DIG và CEO tăng trần hôm nay

Họ bán bớt l14 gỡ được đồng nào thì gỡ trước khi qua muộn, chứ mỗi ngày tk sụt cũng đến tâm thần mất

Mua cổ phiếu một cty là đưa tiền cho lãnh đạo cty đó kinh doanh hộ nhưng bố con thằng Tuấn lắp tin thế kec nào được nhỉ mà vẫn nhiều người u mê nhét xiền vào tay mời bố con nó xơi

Kinh quá, lúc này dùng laptop tra từ DIG thì google cho 1.87 tỉ kết quả. Tăng thêm 700 triệu từ hôm qua tới giờ. Thiên hạ quả là lưu tâm tới DIG. Tiếc là ko có ss nào mở topic về CEO và L14 để em sang bên đó chém ró

1 Likes

Vậy qua a long hổ chơi. Chia mẹ nó 4 từ đỉnh

ceo hnay ce

Mấy thanh niên nhặt sàn hold chặt, giảm là mua, rẻ là cơ hội đâu hết cả rồi

Chuẩn đấy khà khà.

dig hnay xúc đc rồi

Dì này sáng ra đã sàn như mũi dao đâm vào tim ae Digger; đánh khét quá. Nhưng nếu về 8 nghìn là All in

1 Likes

hnay ko sàn đc đâu.