Ngôi nhà DIG Bự

vẫn chụp lại mà :smiley:

A7 cũng ko tránh dc cú sập này

Mịa vào 1 tí hết đạn. Cụ vô nhiều 0

Từ từ hãy đánh giá bác Páo ơi…
Đợt vừa rồi tín dụng siết, các đối tác/ khách hàng của DIG cũng bị khó khăn về dòng tiền, họ delay lại hợp đồng hoặc kế hoạch thanh toán → ảnh hưởng tới doanh thu/ lợi nhuận Q3.
Cứ đợi tới hết năm xem có hoàn thành được kế hoạch không rồi đánh giá không muộn.

1 Likes

Chắc A7 cũng margjn mạnh để đỡ cp rớt. Mà bị bọn ngu nó bán nhiều quá. A7 quá tử tế.

10 Likes

Bọn chim lợn đợt này cũng nát xác hết. Những con ngày đêm cắn xé chắc giờ cũng cháy cụ nó tk rồi. Luôn bảo ae ko margin. Sẽ lấy lại đc thôi. Haha

Cám ơn Thầy A7

A7 bị callmargin thì DIG lại có sóng hồi khoẻ. Lái đánh trận này hay đấy😀

Đúng quả hạn 53. Nọ trên F247 có ông bày đặt xem tướng cho A7. Xem ra chuẩn phết anh em nhỉ ?

trc mắt là SÔNG ĐUỐNG
kiểu éo gì r ae đầu tư theo A7
cũng làm lên TRẬN BẠCH ĐẰNG
hào hùng sáng chói CK VN về sau
:sunglasses:

3 Likes

Cũng top mà kkk

A7 mãi đỉnh :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Kiểu ct hô giá cố phiếu x y z là ko thích rồi, từ kê hoạch lãi 1900 tỷ như đinh đóng cột bh chuyển về cố gắng đạt hoặc gần đạt trong thư gửi cổ đông mới nhất thì ae đừng hy vọng quý 4 nhé. Thà cứ như bác Long Hoà Phát, có sao bảo vậy, ai bán ai mua mặc kệ, lỗ lã minh bạch, đằng này ct vừa bảo mua tý về Thiên Tân bán, chả ra làm sao. Ct tử tế dig ko thảm như này, chủ tịch giết nhỏ lẻ cho Him Lam thoát hàng giá cao

3 Likes

hôm chim lợn báo đài dìm dig. ae để ý là biết ý đồ rồi. jo thì khả năng xanh tím nhiều phiên. còn đc bao nhiêu phiên mình ko biết trc đc

1 Likes

mợ, còn chưa biết hồi nổi hay ko, mà mấy con chim mồi đã gáy chim sợ cành cong, tao sợ chúng mày quá, hàng họ thì bao la bát ngát, muốn mua bao nhiêu cũng có :see_no_evil:

hình ảnh

Anh em nào theo dig lâu thì hiểu chuyển biến đã rất khác so với hồi anh em ta theo, bld có vấn đề, sl cổ đông bh quá lớn lên đến hơn 80 ngàn, vĩ mô ko ủng hộ, nên có hồi cũng là T+ thôi, nhưng anh em theo lâu nên tỉnh táo, ko để mấy tay T+ hô hào fomo lại chết thêm đấy, kết lại ko ai chết vì chim lợn mà chỉ chết vì bìm bịp. Dig phải đợi tích lũy và có cổ đông lớn cộng vĩ mô chuyển biến hãy vào

1 Likes

cho ăn bả mà vẫn lói vẫn sua dc. tài

thế tây lông nó ngu hết nhỉ. cứ chăm chỉ gom vào.còn vn dân khôn vãi

Uhm, mua đi, mua nhiều vào