Ngôi nhà DIG Bự

Hình như đoạn này DIG nó đẹp dần lên làm Pao bối rối :rofl:

Lại cười ỉa

Kệ hắn đi bác ơi. Giờ thì hắn đang cảm thấy đau vì khoản lỗ ở DIG. Thế nhưng sau này hắn sẽ còn đau đớn hơn nhiều vì trót đã bán sạch DIG. Ngày xưa nhiều người bị Đỗ Phong rung cho mất hàng L14 mà hối tiếc dài dài.

Lúc này là thời điểm thử thách thần kinh thép, ai giữ được DIG thì còn cơ hội lấy lại nước Pháp. Còn trót bán DIG để mua mã khác hay gửi tiết kiệm đều sẽ phải hối tiếc.

Túm váy lại: cổ đông DIG ko mua ko bán DIG.

2 Likes

Chả vậy, hiii.

1 Likes

Chuẩn rồi ,mon. Tôi vẫn mua dig đều đều. Dig ko thua nvl mà thằng nvl hết mẹ ky vọng rôi

tây nó đánh toàn lỗ thì để ý nó làm cái gì :)))
tăng 1-2 phiên là lôi ra bán thôi còn giảm thì lôi ra cắt :)))

Nhỏ lẻ còn hàng đâu. Cuối tuần ra tin còn chủ tịch mua xong 20tr cổ. Và chú tuấn đăng mua thêm 10tr nhé. Ai còm hỏi tiền đâu thì tiền thiên tân nó bán từ vùng giá 50,60 nhé. Hiiiiii

mua đc bao nhiêu mà quy mô lớn :)))
200k cổ giá 20 khác với 200k cổ giá 100 :))
giá này là giá nền nó mua vào là thời điểm nó xác định cầm dài hạn
ít nhất thì tây nó khôn hơn ta ở chỗ không fomo bất chấp :)))))

Cuối tuần ra thông báo mua đủ 20 tr cổ thì cũng chả có gì đáng kể, chẳng qua là đảo rang lạc. Nhưng không mua đủ thì đúng là coi 8 vạn 9 ngàn cổ đông dig như rác rưởi ven đường.

Để Mị nói cho mà nghe

Phiếm bàn một chút về DIG.

Tháng 10 trong tài khoản của em DIG chiếm 3%, CEO 3%, L14 4%. Nói thật với các bác tới lúc này em thấy có đến hơn 50 mã cứ mua là nhân đôi tài khoản. Thế nhưng tiềm năng bật mạnh thì kém xa bộ 3 DIG, CEO, L14. Chính vì thế nên bộ 3 này mới chiếm trọng số hàng đầu trong tài khoản của em.

Về tỉ lệ thì tiền chiếm 70%, cổ chiếm 30% tài khoản nhà em. Sở dĩ như thế là em có thước đo chuẩn. Ngày 26/8 chỉ báo ngược thương hiệu con trâu trắng mở topic Sóng thần dòng P, vậy là em hô bán sạch 70% cổ phiếu chỉ còn giữ lại 30% trong đó có bộ 3 trên. Ngày 11/10 VNI về 1000 chúng em mới cover lại ko thiếu 1 cổ, ăn ra 20-30% tuỳ mã.

Thé nhưng ngày 14/10 con trâu trắng lại mở topic Sóng thần dòng P nữa, vậy là em lại hô bán sạch chỗ cổ phiếu vừa mới cover lại. Do đó khôi phục trạng thái 70% tiền mặt. Thế nhưng luc này con trâu trắng vẫn còn hò hét dòng P ghê nhắm nên em chưa cover lại hàng dù đang rình mua. Tức VNI còn phải giảm mạnh nữa. Chính vì thế em mới nói các bác DIGer ko mua ko bán gì với DIG cả. Mua thì các bác cũng chả đỡ được giá, còn bán lại coi như bán vùng đáy. Cho dù chả biết đáy của DIG ở đâu thì em vẫn chưa mua vì bé robot chưa phát lệnh ( hôm 31/10 bé bảo bắt tạm 1 đợt nên em có mua 1% DIG )

Túm váy lại: đây là em chia sẻ trạng thái tài khoản của mình nhờ chỉ báo ngược con trâu trắng cho các bác tham khảo ạ. Nếu bác nào thấy hữu dụng thì chúng ta bàn luận tiếp cách sử dụng chỉ báo ngược này để tăng hiệu quả mua bán cổ phiếu ko chỉ riêng DIG mà còn các mã khác ạ

2 Likes
1 Likes

Bán cmm

về tay c huyền :rofl::rofl::rofl:,chứ mấy thằng t+ mà nắm nhiều nó táng đầu giờ chiều r :relieved:

Đánh rát như này t+ ko dám đu dig đâu, t+ đang đu hdc nhiều, nhưng thấy vol hdc như hôm nay mà kết phiên trên 4tr cổ thì coi trừng ăn bô

Thôi bác Páo, bác cũng một thời “nhảy dựng” đấy thôi. Giờ bác làm vậy là không đẹp rồi.
Nếu tôi thua trận này, tôi im lặng ra đi và làm lại chứ không cay cú quay lại chửi bới như vậy.
Vì nếu có bị lừa dẫn đến thua lỗ đi chăng nữa thì lỗi cũng 90% thuộc về mình, vì lòng tham, vì sự thiếu hiểu biết của mình mà ra.

7 Likes

thằng a pao ngày trước sung lắm mà, bán nhà nhiều quá điên mịa nó gồi

Thốc lên cho t+ ăn line ak. Mỗi ngày tăng tăng giảm giảm giảm 1-2% cho t+ ko dám vào, rồi chốt phiên kéo xanh nhẹ, sẽ đu lên bền hơn cho ae cầm dài hạn ko lướt lát

1 Likes

hdc kéo 2 phiên nó có câu chuyện của nó,dig đừng có nôn nóng mà kéo tím liên tục,lên chậm mà chắc cho cái đám t+ cụt hết tay mới ổn :rofl:

1 Likes

Nay đỏ, mai mà đỏ nữa bọn nó lại quay ra chửi ấy mà :))))

coi mấy thằng chứng mõm cũng nhộn, gáy lên đi chúng mày :rofl: