Ngôi nhà DIG Bự

Mấy người chửi mình mạnh là bọn đảo hàng nhiều nhất đấy, mồn hô giữ tay đảo hàng

1 Likes

Thôi giả điên tiếp đi, tao lại nằm vùng.

Anh em mà tin ôm hàng lì trong downtrend mong về bờ là tự sát đó

tao đoán ông pao này thuộc dạng chân ướt chân ráo
muốn kiếm tiền nhanh và âm sâu cụt vốn quá
có thể giờ stress dễ tâm thần thần kinh luôn đấy

1 Likes

Mất tiền ai cũng buồn cả, nhưng những kẻ vẫn hô hào giữ hàng, vẫn khen ngon, khen đẹp trong giai đoạn này toàn bọn nói láo, lại dụ người ta vào để mấy ông đảo hàng chứ mẹ gì

1 Likes

Có thể gọi là tẩu con mẹ nó hỏa nhập kon mẹ nó ma :rofl:

có thể ông không thấy đẹp nhưng ng khác thấy đẹp
giá giờ dưới 20 về nền rồi đối với nhiều người thì là đẹp
chứ nói thẳng ra là ai thích thì mua mà ai không mua thì thôi :))

Thế mày chửi cái mẹ gì, t đang nghĩ mày với đnag tẩu hoả nhập ma đó

nói thật là ông không kiên trì đc với thị trường đâu
đối với nđt mới thì dường như nó sẽ rất sốc và ngợp
như tôi thì thấy bt vì trên thị trường lâu rồi
tĩnh tâm lại mà học để lần sau làm tốt hơn
vào thị trường ai cũng giàu thì làm gì có ai nghèo :))

Trong tâm có 1 vị thần à? ghê gớm
Có thể gọi là thần nhập tâm
hay còn gọi là tâm thần

Đào lên càng tốt mà, t mong mày đào lên cho anh em đọc càng tốt mà

m độc thoại hả, chửi thẳng mặt thằng nào đi.

Chúng mày chửi t vì chúng mày nghĩ ai cũng như chúng mày, chim lợn để mua hay cay cú. T viết để tỉnh ngộ cho ae có ý định ôm lì thay đổi phương pháp cho linh hoạt ko lại tan cửa nát nhà

1 Likes

cẩn thận k lại đi tù đấy

Chịu khó T0 , gạt bỏ ngay tâm lý sợ mất hàng, 80 000 cổ đông thì ko lên ngay đc đâu, cứ hồi .2 3 phiên bán ra rồi mua lại, kỷ luật mà làm

Mấy thằng hô hào anh em hold là bọn đảo nhiều nhất, chứ ôm lì thì cũng sắp giỗ hết lượt rồi

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

Ờ, tại đủ thứ chim nhợn nên em ko muốn còm nhiều mà gộp vào 1 thể. Giờ thì nói riêng theo bác vậy.

Đám chim nhợn rất hỉ hả khi DIG chia 5 chia 7. Thế nhưng khi dụ DIGer bán đi thì chúng lờ tịt rằng DIGer cũng cần phải nhân 5 nhân 7 mới vào bờ. Vậy là chúng đưa ra mấy mã vớ vỉn. Chấp đám ngân hàng, chấp đám tài chính, chấp luôn mớ cti chứng khoán đang ốc ko mang nổi mình ốc, và chấp nốt cả đầu tư công nữa. Lấy đâu ra mã có thể tăng nhiều lần như DIG được.

Vậy xin mời đội chim nhợn chỉ ra mã nào chắc chắn tăng gấp 3, gấp 6 lần cho DIGer ạ. Nếu phát hiện ra mã như thế thì bọn họ đã cầm cố nhà để mua hết sạch rồi, còn thừa thì phím cho họ hàng bạn bè chứ lấy đâu ra sang đây chỉ lối cho DIGer nữa.Cho nên chuyện phím mã để cho DIGer về bờ thuần tuý là lừa bịp. Đám đầu tư công và ngân hàng nổi tiếng là nặng mờ ông, giỏi lắm thì tăng 20% , lấy đâu ra tăng vèo vèo vài ba lần.

Túm váy lại: cổ đông DIG ko mua ko bán, bán là thua

Má thằng thất bại cutloss khuyên ai nghe, đần lại độn nữa thì còn chết rũ xương

Lâu ko thấy thudao, daongoc, hanhvm… Kiểu gì chả bán rồi, mấy nữa múc lại lại vào chửi chim lợn cho mà xem, lúc đấy xuất hiện như một vị thần ,ra vẻ ôm hàng , lại hô hào tiếp

3 Likes

Anh em cứ nhớ phiên hồi thứ 3 là bán, kiên nhẫn ko đc fomo kiểu éo gì cũng mua đc giá tốt hơn. Còn chính sách đảo chiều phải lâu lâu nữa, hạ ls như 2020 2021 thì đua lệnh ôm thoải mái

2 Likes