Ngôi nhà DIG Bự

Cắt đê.hiiii. dig no’ cứ 1x ít nhất 1 năm nữa.

Chuẩn bị làm cao tốc rồi đấy,hậu giang đoạn này dài 37km,thay vì chửi nhau tìn hiểu xem cty nó đi đầu tư dự án có thơm như cty nói ko, giá cp ở cái sòng bài này con nào nhẹ mông thì phi mấy hồi :slightly_smiling_face:

Chưa hết phiên,nhưng tâm lý nđt bên mẽo nó đỡ hơn ở cái sòng này,1-2 bài báo là sàn 1 tuần,bất kể dn đó tốt xấu ra sao,cứ bán trc tính sau,đòi cp đi lên mà hễ cái bán tháo thì lên bằng mắt :slightly_smiling_face:

■■, vào pic thấy đông comment chơi thôi mà chém nhau ác thế, thôi cho t xin lỗi nhé, sợ quá mất thôi

cái vụ bán giải chấp ko nói đi,cái đó bất khả kháng,nhưng cái vụ mua 10tr thì cái miệng hại cái thân,mục đích trấn an cổ đông nhưng cương vị ctich phát biểu vạy là dở dù có ý tốt đi nữa,giờ xem mai con gái ctich gom đc bao nhiêu :slightly_smiling_face:

đk mua 100k r mua đủ 100k nó còn có tình có lý hơn là đk 20tr mua đc 1tr,trấn an cổ đông kịp thời mua đủ sl đk nó có hay hơn ko là đk số lượng cho cao r mua ko đủ,nói thật là e chưa hiểu dụng ý của nhà ctich ấy,hay lại muốn chơi bài hiệu ứng ngược để vét hàng giá rẻ hơn ? :rofl:

cái bài này diễn ra lúc tt cắm đầu,1-2 lần thì còn gọi là tai nạn,chứ 3-4 lần thì gọi là chủ đích,tiền mặt cắm bank hơn 3k tỏi chứ có phải ít đâu :rofl:

Cảm ơn Huyền chia sẻ. Theo Huyền thì DIG nên vào giá nào cho thời gian tới. Mình dự định hôm nay vào 1/3 và giảm 20% nữa thì vào full và giữ trong khoảng thời gian ba tháng? Bạn thấy thế nào? Cảm ơn trước nhé!

Phải giá 10 mới vào được

Vẫn còn tôi nhé. Hiiii. Ôm chứ ,bán làm j. Bán xong đi gửi tiết kiêm à. Heee

1 Likes

Thôi ông bán mẹ đi. Nếu nếu mãi

Về 8 nghìn All in ngay

Cảm ơn anh Mạnh. Minh nghĩ kịch bản xấu nhất cho đợt giảm này tính từ hôm nay là 16.65k-17.1k. Nhưng hiện tại thấy dòng tiền đang vào nên cũng nghĩ là sợ sẽ không về được. Target đợt hồi này, Minh chỉ kỳ vọng về 40k thôi. Sau đó mới xem xét tiếp.

kỳ vọng, kỳ vọng nữa, kỳ vọng mãi :grin:

tôi cũng đang hóng vụ này, để xem ban lãnh đạo thế nào

cổ phiếu mạnh là cổ phiếu rơi giá ít nhất và bật tăng khi thị trường phục hồi. Thị trường hồi mà cổ mình ôm vẫn lao đầu thì bán cụ cho rồi. Còn tao nói như loz thì mày đừng đọc, kẻo cương cứng đấy cu

noi nhu cc:D ly thuyet vl

DIG canh hồi sút, về 9 đấy.

Hôm nay có sang được ko ae

Có sàn được ko nhỉ