Ngôi nhà DIG Bự

Ông nhầm với ai, tôi hô bán Dig từ tháng 4/2022 đến giờ, khi từ khi HL bán mạnh làm Dig thủng 82. Đến khi Dig về 33 cách đây hơn tháng thì khuyên cấm đụng vào Dig, Ceo. Tôi chưa bao giờ khuyên mua Dig từ 3/2022 đến giờ, 100% là khuyên bán ( chim).

Mày sắp thành thánh rồi ku
tao công nhận chiều xuống mày hót hay.
sắp đáy chưa?
bao giờ uptren nhi?

DIG chỉ phù hợp với vốn hoá tầm 4-6 ngàn tỷ. Định giá khi tt bds đóng băng như này giá tầm 8-12k là hợp lý ae nhé. Mua thì cứ 3 bước mà giải ngân vùng giá đó tuyệt đối không margin

Ngày xưa lão bẩy và đệ cũng xúc tất tay lúc DIG 8k tỷ đó ae ạ. Lúc vốn hoá 60k chúng nó mới hô hào để xả ae nhớ điều này

8k tỷ là với định giá tt bds phát triển chưa bị sờ gáy giờ bung bét thì giảm định giá về tầm 6k. Hiện tại đang 10k giá 16k/cp vẫn đắt nhé. Bắt đáy là bán nhà

Lúc 8k tỷ thì giá cp bn thế bác?

Bác cho em xin tên 2 quyển sách này với nhé. Cám ơn bác!

làm giàu từ thị trường chứng khoán và phù thủy chứng khoán (hoặc giao dịch như 1 nhà vô địch, same same). 2 quyển đó hay đấy

1 Likes

Đáy chưa? trả lời câu này cần phân tích 1 trang giấy. Túm lại, với Vni xác xuất tạo đáy ở 960 chiếm 45%; ở 850 chiếm 55%. Về Dig thì xác xuất tạo đáy ở giá 16 chiếm 20%. Ở 12-14 khoảng 80%. Thời gian dowtrend thường từ 12-24 tháng, giờ mới 10 tháng nên không thể có uptrend trong 2- 14 tháng tới.

1 Likes

Cảm ơn bác!

Chân sóng thần, múc nhanh múc nhanh. Giàu sang phú quý không dành cho kẻ hèn nhát. Múc mạnh lên anh em ơi.

1 Likes

Vững tin cầm vài năm thì được đừng hô sắp hồi phục kẻo F0 lại lao vô bác ạ .Thị trường giảm ai cũng lỗ nên tôi cũng k muốn cãi nhau với bác :blush:

Đợt này quen được 1 cao thủ lướt sóng họ bảo từ giờ đến Tết chỉ ăn sóng hồi thôi.Còn sang năm thì downtrend ít nhất cũng nửa năm đến 1 năm.Ảnh trên là họ đi lệnh k phải của em đâu ạ,mua đáy bán đỉnh luôn

sao không thấy @huyen141292 vào “Để mị nói cho mà nghe” “túm váy lại”…vào bơm ô xi tiếp đi

1 Likes

Để mị nói cho mà nghe: Túm váy lại cổ đông DIG lúc này “Hâu chặt” :rofl:

Giờ giá 19 là mơ ước của Mị rồi đó

Ch.ó cái @HanhVM “haha” chắc giờ đang huhu rồi. Kkk

Mị sắp nâng trọng số lên 11% cho Díc

kệ Mị, mắc gì Mị khoe portfolio của Mị lên đây? thể hiện hơi lắm nha Mị