Ngôi nhà DIG Bự

Bán chán lại đua thôi

1 Likes

um sợ nhất kiểu lên nhanh chỉnh mạnh theo chu kì thì chỉ béo bọn T+,chứ đi kiểu này thì các con giời rũ xong khó dám vào lại lắm,một thời gian khi đã lọc bớt còn lại anh em cầm dài hạn thì lúc đó ắt tự lên thôi.

4 Likes

L14 nay hút cần hay sao mà phi mạnh quá

Chỉnh đẹp rồi

1 Likes

Nay dig chính mai lại phi thôi

1 Likes

Cứ Chỉnh 1,2 tuần lên cho bền vững.

Mùng 10 chốt ăn cổ tức

mai giá mới rồi nhỉ???

E mới vào thị trường, được vài ba tháng gì đó…lúc đầu âm, sợ, hoảng. Nhắn tin riêng, inbox hỏi tứ tung. Nhưng sau được anh chị em trấn an, nên ko những giữ được cổ phiếu mà còn có cơ hội mua gia tăng lúc mặt cắt ko còn giọt máu. Và sắp tới ngày 10/08 em được nhận thêm cổ tức L14, trước đó đã được nhận cổ tức DIG.

6 Likes

Lúc đầu em mới vào xanh tím anh nhớ khoảng 3 phiên, sau đó nó chỉnh cho 9 phiên thì buông xuôi. Giờ tài khoản xanh trở lại rồi hả, chúc mừng em nha. Nhớ quản trị rủi ro.

2 Likes

Chưa bán à, cứng đấy em :kissing_heart:

2 Likes
2 Likes

Chim hoài vậy bác, kiểu gì cũng chim được

FB_IMG_1659959133112

Softbank đầu tư thua lỗ 23 tỷ $ trong 6 tháng đầu năm 2022. Nếu tính cuối tháng 5 khoảng lỗ là 27 tỷ $, như vậy khoản đầu tư của tỷ phú người Nhật đã rút gọn khoản lỗ

2 Likes

M dám thề nếu m mua dig về cả nhà m ra đg xe đâm ko ku

1 Likes

:sweat_smile:
bác xem kiếp CL
thì lm gì có 2 từ
UY TÍN trong từ điển
mờ bác đòi THỀN NON HẸN BIỂN

2 Likes

Thích câu chửi cay đắng ấy của A7

1 Likes

Nói thật tôi coi văn phong
A7 mạt hạ CL đã mà
SẢNG KHOÁI vô cùng
:sunglasses:

Từ ngày vào follow học đc cái tính thẳng thắn và éo ngại va chạm của cụ 7. Học đc cách đ tư hiwwir thêm về nguyên lý đ tư. Và thích mấy câu chửi bọn hèn hạ. Hihi tuy hơi cay đắng mà đã cái lòng

1 Likes

Nhìn ae CL hành văn
tôi vừa thấy buồn cười
lại vừa thấy đáng thương

cho ae họ cg chỉ vì MIẾNG
CƠM MANH ÁO mà gánh
nghiệp mất Phúc Đức
:sweat_smile:

1 Likes