Ngôi nhà DIG Bự

Sắp tới lãi suất mà lên 10% / năm là tôi gửi 36 tháng luôn!

Sau 36 tháng sau tôi mới lại vào ck ))

1 Likes

nó hô hô mua là có ý đồ vì biết k chống được thị trường, công ty còn ít tiền gửi không đủ để thanh toán các khoản nợ vay ngắn hạn. Nó hô nhỏ lẻ mua để bán thôi, giữ tiền và tử thủ giữ công ty. Nó lừa cho mấy lần rồi, hứa hão linh tinh mà vẫn còn tin và bênh họ được thì chịu

Giai đoạn 2012- 2016 lãi suất cũng tăng vù vù - Hồi đấy gửi tiết kiệm còn lên 15-18%. Xong cuối 2016 ttck tạo đáy xong thì có sóng lớn đến tận tháng 3/2018!.

Vài tháng nữa lãi suất cũng tăng dần (ko biết chừng lên 12%/năm) thì cũng làm quả gửi all in 3 năm cho đỡ táy máy - Xong đáo hạn đó lại quay lại là vừa đẹp ))

2 Likes

Nhớ những năm 2008-2015 giai đoạn 2008-2009 người ta vẫn bàn tán nhiều về CK bao gồm cả người lên đại gia nhờ CK và người tán gia bại sản vì CK, nhưng giai đoạn 2010-2013 hầu hết người dân ko ai nhắc tới CK thậm chí còn ghét bỏ CK và bắt đầu từ 2014-2015 CK nhen nhóm lên, TT sẽ pải có gđ mà CK bị ndt nghiệp dư (nhỏ lẻ) lãng quên thì mới là đáy

3 Likes

Nếu nắm bắt được nhịp của nó thì vừa nhàn vừa khỏe!
2-3 năm tới có thể gửi tiết kiệm hoặc cụ nào canh được miếng đất ngon hạ nhiệt thì 2-3 năm tiếp sau đó cũng ổn phết!

Sóng ck và bất động sản nó đi khá cùng nhau - Nhanh chậm chỉ tầm 6 tháng thôi ))

1 Likes

nhỏ lẻ giờ muốn bán cũng không được, khi nào bán được thì phải bán với cái giá cực kỳ rẻ mạt, chết phơi xác vài năm chưa hồi. DIG nó đi ngang 4 năm ở vùng giá 7 - 9 nghìn, lần này ai kẹp cũng xác định nó về lại cái máng lợn và đi ngang tầm thế mới có game mới. Có điều băn khoăn là lúc đó DIG liệu có còn được quan tâm hay nằm vĩnh viễn dưới đáy sông, dần rơi vào quên lãng như nhiều cp rác khác,

Bạn là người có kinh nghiệm vì bạn nói tớ hiểu với một ndt nghiệp dư nên đầu tư theo chu kỳ tuy nhiên phải là chu kỳ lớn liên quan vĩ mô và chính sách chứ đừng đặt niềm tin chủ quan của bản thân để đánh giá thị trường.

1 Likes

Cái khó ở chỗ là 3-4 năm nữa có game DIG ko!
Bởi vì sao lại nói vậy! Vì tôi biết hồi 2011 rất nhiều đại gia, thậm chí giám đốc cty ck mua HAG sau đó 2021 (10 năm sau) HAG nó giảm từ 38 về 4! Tức là nó ko có game!

Vấn đề là 3-4 năm nữa nhóm tạo lập này có làm game DIG này ko hay làm game khác )). Gốc rễ nó là vậy!

2 Likes

Đều phải trả giá bằng máu và nước mắt hết cụ ah ))

1 Likes

Chuẩn rồi! vì thế bạn nào có lỡ kẹp DIG hay phải thua lỗ vì DIG ko sao cả, còn sức khỏe còn trí tuệ sẽ làm lại được hết miễn pải còn tinh thần chiến đấu và nhận ra mình sai ở đâu, nếu người mới vào thị trường 99% sẽ thua lỗ nhưng sống đủ lâu với TT trên 5-7 năm trải nghiệm đủ đắng cay ngọt bùi thì chuẩn bị sang gđ gặt hái thành quả.

2 Likes

mị ơi, nó chuẩn bị về giá 7 rồi hí hí

@Siunhanck nay hóng đc thêm gì ko mại :see_no_evil:

Tao hóng làm đéo gì🤣 tao chỉ ốp mìn vào mõm đứa nào lúc làm bìm bịp lúc làm cl , mà chết bà chúng nó đê

ùi mài vẫn đang nãi nớn à, chúc mừng mài nhoé :rofl:

Có bác DIGer nhắn em sao lại hô ko mua DIG. Vậy em nói nguyên văn những gì em đã comment suốt 1 tháng qua nhé (in nghiêng)

Xin nói luôn là DIG 50 em hô “DIGer ko mua ko bán DIG”, DIG 40 em hô “DIGer ko mua ko bán DIG”, DIG 30 em hô “DIGer ko mua ko bán DIG”, DIG 25 em hô “DIGer ko mua ko bán DIG”, thậm chí DIG 22 em cũng vẫn hô “DIGer ko mua ko bán DIG”. Và bây giờ DIG về 17.7 em mới hô mua DIG.

Có thể thấy rõ ngày thứ 6 4/11 tờ CafeF chim nhợn DIG làg để hỗ trợ call margin. Khi nào Call Margin xong là DIG lại bật như tôm tươi. Vì thế hôm thứ 6 em mới hô mua DIG ở 17.7 và chỉ mua 1/3 số tiền định dành cho DIG. Còn lại 2/3 thì chờ quá trình Call margin diễn biến ra sao mới quyết định giải ngân thêm được. Khi nào giải ngân tiếp 1/3 thứ 2 thì em sẽ lại vô đây hô mua DIG

Ố diz bà mõm mày thích ăn cứt à :rofl: mà quan tâm đến hố xí nhà khác thế

Bán sàn có được đâu mà kê sàn cho lắm vào nhỉ?

đâu có, tao trọc mõm moài cho moài cay hí hí :rofl:

Ôi diz bà mày nhầm người rồi😔 mày nghĩ loại cứt đái như mày mà chọc dc á , Tưởng zư nào cũng chỉ trẻ trâu thoai

sàn nó kê hàng của lãnh đạo đấy, thấy đồn lãnh đạo nhiều cty rút sức mua từ cty ck :see_no_evil: