NGÔI NHÀ VĨ MÔ. Nơi cập nhật tin tức, phân tích vĩ mô nhanh và chính xác nhất! UPDATE HÀNG NGÀY!

Vĩ mô rất ổn GDP Anh tăng chút. CPI EU giảm

2 Likes

Chỉ số PCE Mỹ giảm chứng tỏ lạm phát đã phần nào được kiềm chế. Kì vọng quay xe chính sách là rất rõ ràng

3 Likes

Lại giảm nữa rồi. Thời của cổ đất tới thật rồi

3 Likes

update

2 Likes

image
Chứng toàn cầu tăng bốc đầu. DJ lấy lại mốc 33000 điểm.
Khủng hoảng này hơi lạ !

2 Likes

Dọa khủng hoảng là cách giới tinh anh kiếm tiền từ những người thiếu kiến thức thiếu chuyên sâu

2 Likes

Cập nhập DJ cho ngôi nhà vĩ mô. Khủng hoảng mà nó lạ lắm :d . DJ lấy lại mốc 33000 SP500 áp sát mốc 4100 điểm

2 Likes

Khủng hoảng kiểu này nó lạ lắm :joy:
DJ lên 33300 điểm SP500 lấy lại mốc 4100 điểm
Chứng khoán toàn cầu. Bung nóc

2 Likes

Tuần tới tiền sẽ bắt đầu nhập cuộc

Ngồi sẵn trong mâm chờ ăn cỗ. Chứ tuần sau khó mà có giá thấp mà mua :sweat_smile:

3 Likes

Dig chia lẻ xé nhỏ đã xong dưới 5% ko phải thông báo nữa chỉ chờ thông tin thanh tra xong là phi

Nhà chủ tịch chơi đẹp với anh em rồi. Ko dùng thiên tân để đổ bô lên anh em nữa. Muốn làm người đàng hoàng tử tế :ok_hand:

3 Likes

Hôm qua kì vọng tiêu dùng và tâm lý tiêu dùng giảm mạnh. Nên thị trường Mỹ đang kì vọng quay xe lãi suất

2 Likes

Khủng hoảng BANK thế giới cũng đang kiểm soát rất tốt. CK tuần qua cả thế giới rất tích cực

2 Likes

Nhóm cổ phiếu công nghệ Mỹ đang là nhóm tăng mạnh nhất
image

2 Likes

Tham khảo một bác quản lý quỹ Pyn Elite Fund to bự tại VN

2 Likes

em thì đang all in full margin DXG đây nhưng lại có ý kiến trái chiều chút, em sợ sang tuần ko chắc tăng bác ạ. VNI xanh 9 phiên liên tiếp sợ là đã phản ảnh giá của thông tin hạ lại suất rồi. Khi mà ai cũng tự tin nghĩ nó tăng thì thường nó hay đi ngược lại lắm bác ạ!

DXG tốt định giá hiện tại quá rẻ. Bán hàng cực nhành Marketing tốt. Nhưng giá vốn BDS hơi cao do đi mua lại dự án và đấu giá chứ ko xin được đất

2 Likes

đọc mà buồn cười quá, 1 chú chim cúc cu chưa mọc lông và vẫn đang quan sát cho hay :slight_smile: