Ngũ hổ đại tướng!

GHC hold to Moon thôi các bác

3 Likes

nghe bác chia sẻ thấy GHC khủng quá, tuần tới GHC sẽ là cp sáng nhất luôn

3 Likes

Hay quá bác chủ ah. Cảm ơn bác có được thông tin tổng hợp chất và dễ theo dõi như này.

3 Likes

GHC đăng ký mua lại gần 1tr cp. Cổ phiếu trên sàn càng cô đặc. sắp tới chuyển sàn là 7x ngay trước mắt rồi

2 Likes

Chủ tịch tinh thế, mua gần 1tr cp. Năm 2022 đang nguy cơ thiếu điện, bộ công thương đang thúc các dự án mau chóng đi bào hoạt động hoà lưới điện quốc gia. GHC tiến 7x nhanh lắm

1 Likes

Thiếu điện phải nhập khẩu bên Trung Quốc với Lào, mai múc tiếp GHC ko là muộn mất

1 Likes

Chào tuần mới !
Xin chúc các anh chị em một tuần mới nhiều niềm vui, luôn vững tin vào cổ phiếu chúng ta đầu tư, vượt qua các rung lắc để gặt hái trái chín mùa vụ bội thu !
Tuần này bên cạnh những cổ phiếu chất lượng đang nắm giữ, chúng ta cũng sẽ bổ sung những cổ phiếu mới, quý vị và anh chị cùng cập nhật đếm ngược tại website: https://sieudautu.vn/

6 Likes

Wow. Hay quá. Ý tưởng của bác hay thật. Em xin lót dép hóng mã cổ phiếu tiềm năng

1 Likes

GHC hôm nay không tím mới lạ.

3 Likes

Có thêm cổ phiếu mới rồi. Cảm ơn cụ chủ
Anh chị em lại chpi tiền mua cổ phiếu mới thôi

5 Likes

GHC sáng xanh chiều tím nhé

6 Likes

Chúc bác chủ và ae tuần mới tím ngắt

4 Likes

Cổ ngon, chất, cô đặc !

3 Likes

GHC tiến tới 7x nào,sang nay hi vọng ông xã canh mua thêm được GHC

1 Likes

Canh múc thôi, nay tím ngắt !

2 Likes

Cụ sáng tạo quá . Giờ có thể cập nhật được sớm nhất rồi

2 Likes

Nhiều hàng ngon, canh mua và canh mua

2 Likes

Vâng ạ. E đi làm nên dặn ông xã ngồi canh GHC rồi bác ạ

3 Likes

Cảm ơn anh đã chia sẻ những cổ phiếu rất giá trị, luôn theo giõi và song hành cùng a.

3 Likes

Nhà nước thiếu gì chứ ko được thiếu điện. Nó là an ninh quốc gia, thiếu điện sẽ gián đoạn sản xuất, ko thu hút được FDI. GHC siêu cổ điện còn sót lại

3 Likes