Ngũ hổ đại tướng!

Nhìn cái nến búa hôm qua dự là đảo chiều. Làm gì có cổ nào phi mà không chỉnh.

2 Likes

Có con KTS phi ầm ầm đó bác

5 Likes

Phiên buổi sáng nay ai quá nhiều người mất hàng do lo sợ thị trường giảm mạnh đến phiên buổi chiều chiều những doanh nghiệp họ nhà Đường đều có cú nhảy vọt đáng kể. KTS sáng nay nhiều bác lượm được hàng khuyến mãi

2 Likes

Phiên rung lắc quá hay, cụ nào yếu nhảy xuống tàu lại ngồi tiếc thôi

4 Likes

PSW quá đỉnh, tồn kho 130 tỷ, riêng lãi do tăng giá ure tháng 9 là 30% thì lợi nhuận do giá tăng cũng đã là 40 tỷ, lợi nhuận thương mại tính bèo 20 tỷ nữa, quý 4 lãi 60 tỷ, cả năm lãi 100 tỷ, eps 5.8k, giá tính pe bằng 8 thì giá cũng 48 nghìn một cổ, mua nhanh còn kịp

2 Likes

Nay mấy mã chủ top phím phi ác quá. Cảm ơn chủ top đã chia sẻ

1 Likes

GHC cơ bản đã tốt rồi, chuyển sàn nữa thì 7x trong nay mai thôi

1 Likes

GHC các bác giữ chặt nhé. Sắp có tin tốt dồn dập đấy ạ

1 Likes

GHC thay máu xong rồi. Mấy nữa ra tin là chạy tít thôi

GHC hôm nay thay máu đẹp quá. Sang tuần chắc chắn là bay sớm thôi

2 Likes

GHC sắp chạy à các bác

3 Likes

GHC chuyển sàn thành công sẽ trở thành Game lớn các cụ nhỉ

2 Likes

QHC hiện tại có cả 3 mảng: Thủy điện, Điện mặt trời, Điện gió. Cách vận hành của GHC hướng tới năng lượng sạch, bền vững

1 Likes

GHC đang tích nền rất tốt, đủ lực là sẽ chạy thôi

1 Likes

Cái hay của GHC là: lũ nhiều thì Thủy điện lãi lớn, nắng nhiều thì điện mặt trời hiệu quả, gió nhiều thì Điện gió phát huy thế mạnh

3 Likes

Đã có thêm nhà máy điện gió đc công nhận COD rồi. Quả này GHC tuần sau lại bay cao thôi

2 Likes

Ghc tuần sau ra tin lại bung nóc

2 Likes

Bác nhận định chuẩn quá

1 Likes

GHC chất quá, cổ tức năm 2021 dự kiến 35%, tạm ứng đợt 1/2021 vào ngày 16/8/2021, mỗi cổ nhận được 2.500 đồng tiền tương. Lợi nhuận 6 tháng đầu năm 2021 tăng 28% so với cùng kỳ, trong đó quý 2 tăng 50% so với cùng kỳ.

các ông bu vào ngũ hổ bên ktc bây giờ ngũ hổ tướng sao rồi ,