Ngũ hổ đại tướng!

Bác trọn niềm tin với em nó là chuẩn đấy. Bé hạt tiêu nhưng có võ đấy, hội tụ đầy đủ tướng tài, dự án tốt, đến ngày hái quả với em nó rồi bác.

4 Likes

Sang năm 2022 mảng điện gió đi vào khai thác. Là nguồn năng lượng sạch được nhà nước ưu tiên hỗ trợ, chắc chắn GHC sẽ có thêm 1 nguồn doanh thu khủng từ điện gió

4 Likes

Bắt đầu khai thác điện gió rồi bro !

5 Likes

Ôi, thế thì GHC ngon quá cụ tintuconline ơi. Năng lượng đang thiếu, GHC đưa điện gió vào khai thác luvs này đúng là thiên thời địa lợi rồi

6 Likes

Tôi thấy mã nào trong khuyến nghị của chủ thớt cũng đều ngon cả. Nhưng mấy mã cổ phiếu phân bón với dường hơi khó mua.

5 Likes

Mình theo chủ thới mấy mã rồi đều ăn lồi mồm.

5 Likes

Hàng đặc quánh. Khó mua, nhưng mua được thì x tài khoản

5 Likes

Mấy mã cụ chủ thớt nhắc đến, phải công nhận là khó mua nhưng cũng phải thôi. Cái gì ngon tốt thì không dễ.

6 Likes

Hàng ngon cứ rung lắc là anh em chung tàu

7 Likes

GHC hold 7x to moon

6 Likes

Rung lắc là cơ hội lên tầu

6 Likes

Hôm trước tôi mua VEF theo cụ chủ phân tích. Lúc đầu cũng thấy lăn tăn vì mua giá gần trần trong phiên nhưng cụ chưa bao giờ để anh em thất vọng. Quá giỏi trong việc nhận định và chọn lọc cổ phiếu. Sau này về căn biệt thự Vinhomes người đầu tiên tôi mời đến nhà sẽ là cụ chủ tintuconline nhé.

7 Likes

Quý 4 mới là thời diểm siêu lợi nhuận của ngành phân bón, PSE PCE quý sau sẽ theo chân PSW, cơ hội cho anh em lên tàu giá rẻ

6 Likes

Hiện nay các dự án điện mặt trời đã ngừng cấp mới, điện gió chỉ có một số ít kịp tiến độ để hưởng giá FIT. Những cổ phiếu như GHC có trong tay 3 dự án điện gió, 1 dự án điện mặt trời, 2 dự án thủy điện. Đúng là mỏ kim cương lộ thiên rồi

6 Likes

Mấy bác cổ đông của GHC quan hệ ghê phết bác nhỉ. Làm ăn nắm được cơ chế chính sách, thiên thời địa lợi.

5 Likes

Vnindex rung lắc nhẹ là cơ hội để mua cổ phiếu tốt. Phiên mai muốn mua GHC giá này chắc khó

5 Likes

GHC bjo đang là thiên thời địa lợi rồi các bác ạ

5 Likes

Phiên hôn nay rung lắc quá đẹp. Buy and Hold thôi các bác

3 Likes

Hôm nay đáo hạn ps, rung lắc, mua thêm GHC nhẹ nhàng không phải chen lấn xô đẩy

6 Likes

GHC ra báo cáo tc quý 3 rồi. Các bác thử suy luận xem nhé. Quý 4 2021 và sang năm 2022 khi phục hồi sản xuất nhu cầu mua bán điện tăng thì GHC có lợi nhuận thế nào, các dn chậm chân sẽ ko được hưởng lợi giá FIT

6 Likes