NguyenNghia nhận định FTS và ORS(10/6/2024)

,

up

Em ko lói bác, mà hồi sửa hồi xưa có vụ đổi tên lồi tiếng khác

2 Likes

dạ em bổ sung ạ

Bao nhiêu ng lời? Bao nhiêu người lỗ? Vậy những người lỗ thì sao? Có đưa lên ko?
Cho nên lời khuyên chân thành tới anh em trên F hãy tỉnh táo, đầu tư nghiêm túc, và đừng tin bố con thằng nào cả!

Thôi em đi học ck trên tóp tóp , chúc bác chủ kiếm dc nhiều khách :))

mình k cần kiếm khách, cảm ơn

1 Likes

Dạ ở đây có ai đã đầu tư với Nghĩa và làm chính xác hết theo lời Nghĩa nói mà lỗ thì mời đưa lên nha, chứng minh đúng như vậy thì Nghĩa đền x5 khoảng đã lỗ. Mời Mời. Hater đâu, chụp ảnh này lại rồi rêu rao cho ai có thì kêu nè.

Vu khống thì nó làm liền
Kêu đi giựt giải lấy tiền thì bó tay
haha

Những ngày qua tuy giá vàng giảm nhưng sau đêm nay giá vàng sẽ quay đầu khởi sắc. Những ngày tới báo chí sẽ đăng tin này.

ngĩa có 1 trẹo đô sao không tự x20 như đã nổ để có 20 trẹo đô
Sau đó lại x20 lần thành 400 trẹo đô…
Chả mấy mà Bu phét gọi bằng cụ, cớ sao lên đây kiếm mấy đồng cò con thế? :smiley:

Những kẻ hèn hạ không giúp ích được cho cộng đồng rất hay gato, nhưng cho hỏi 1 câu thôi, lúc ta cảnh báo đỉnh thị trường từ năm 2022 thì các mi ở đâu?

lên đây để cảnh báo tạo đỉnh từ năm 2022 chứ mấy đồng đó ta mà thèm

lúc ta giúp thị trường tránh rủi ro mi làm được gì?

Tiêu đề lúc đầu cảnh báo fts giảm mạnh, rớt thảm nhé, giờ sửa lại là giảm nhẹ rồi tăng, nó là hai nghĩa đối nghịch chứ ko phải câu từ đâu, cmt của ông còn nguyên bên trên ý kêu giảm mạnh đây, người ta phản bác ông nói họ vặn vẹo

f này riết thành nơi để bọn lùa gà đa cấp lộng hành.
Mua vài ba cái sim đt rồi lập dăm bảy cái nick za lồ thế là thủ dâm rồi tung lên khè :smiley:

Kiếm ăn dễ quá :smiley:

tôi k hề thay đổi quan điểm nha, câu đó tôi nói để nói chung chỉ việc không nghe theo tôi trong tương lai chứ có nói riêng lần nào đâu

1 Likes

haha không chứng minh được nhưng sủa đổng thì hăng quá

Hô VNI giảm 100 điểm ngờ đâu VNI vượt 1300 nên sửa lẹ quá :smiley:

Chuỵ nãy giờ đàng hoàng nhá, “sủa” là ngôn ngữ của đấng sinh thành thằng @Nguoivetulongdat mà thôi :smiley:

Tôi có đọc tiêu đề ông post lần đầu tiên, ông nói fts giảm mạnh, ko có ý nào giảm nhẹ và tăng lại, người nào nói sai đẻ con ko có lỗ đuýt nhé?