Nhà cô cô - 3/2023

Nếu điều này xảy ra , index sẽ đứng trước cơ hội 1 con sóng rất lớn :+1:

2 Likes

Càng rẻ càng bẩn càng khinh thường càng dễ tăng vì dưới giá trị thật nhiều lần :ok_hand:

1 Likes

Giữ chặt hàng bác nhé! Năm ngoái sai nhiều thua nhiều rồi. giờ khi đúng phải ăn thật nhiều để gỡ lại. cứ lướt lát trong giai đoạn này là mất hàng đó bác!

Năm ngoái 1480 em té rồi bác :smiley: . tài khoản mở mới kỉ lục là em canh canh té vội rồi :joy:

1 Likes

giờ Cô Cô chỉ nằm im sướng thôi. Doãn Chí Bình cứ úp chén tự nhiên nhé :))

1 Likes

bác tỉnh táo thế. Chúc mừng bác. ko hổ danh cao thủ. Với số vốn đó năm nay bác làm cá mập rồi.

A7 hô mà tỉ thằng tung hô. Thì canh mà thoát vì đó là chỉ báo gà fomo. A7 bị chửi kinh khủng thì canh mà xúc vì đó là chỉ báo vùng đáy. Full margin. Có dự trữ tiền để nhỡ giảm còn mua tiếp là ổn. :joy:

1 Likes

em all in, full margin DXG từ giá 9.81 bác ạ! Khi mà thấy tây đang bán mỗi phiên 4 5tr xuống còn có mấy trăm nghìn là em múc rồi. Vẫn giữ được hàng đến bây giờ!

1 Likes

DXG cũng đc. Giá vốn đất nó hơi cao do đi mua lại dự án thôi. NTL DRH sắp sóng to đấy

1 Likes

đang trải nghiệm thử bản app beta của f247 :+1:
@mod xem lại phần notice thông báo cần fix lỗi

EVG nhé giá rẻ hơn HQC

dự án EVG khủng như CEO :white_check_mark:

1 Likes

CEO dự án Vân Đồn giá 22
EVG dự án same same CEO giá lại rẻ hơn HQC :face_with_peeking_eye:

3 Likes

Thông tin bên lề:

• Tuần sau NHNN sẽ tiếp tục điều chỉnh trần LS huy động ngắn hạn (dưới 6T xuống -0.5%) từ 6% giảm về 5.5%

• Trong giữa cuối tháng 04 sẽ có 1 đợt điều chỉnh 1-2 loại LS điều hành mức -0.5% (trong tháng 03 đã có 1 đợt điều chỉnh Kỹ thuật 2 loại LS điều hành)

3 Likes

tuyệt vời!

1 Likes

https://vietstock.vn/2023/03/quy-gan-17-ty-do-cua-dragon-capital-lai-tat-tay-vao-chung-khoan-bo-ba-ngan-hang-chiem-hon-30-danh-muc-3358-1053433.htm

1 Likes

Múc full tài khoản lên tàu uptrend rồi!

2 Likes

1 Likes

CEO dự án Vân Đồn giá 22

EVG dự án same same CEO

giá cp EVG lại rẻ hơn HQC ???