Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,
2 Likes

Xăng pha nhớt bác ạ . Xui anh em vào sàn vàng đúng lúc đỉnh cao nhất luôn :slightly_smiling_face:
Hoặc dân úp bô

1 Likes

Cho nên kỵ nhất là lúc fomo thì rủ mọi người vào biết là có mùi . Lúc vàng lên gân 90 chính ông @Unifo này hô hào bảo mọi người vào sàn vàng . Hôm sau vàng sập nặng luôn . Mọi người biết mà tránh .

3 Likes

Khó hiểu cái là bác ấy hô hào sàn vàng, chê chứng khoán đủ kiểu nhưng vẫn vào topic comment và lôi các luận điểm lạ đời dắt mũi :slight_smile:

1 Likes

Xem ra nvl muốn lên mạnh phải chờ đc cấp lại magin

6 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành

4 Likes

Ngày mới, Nói vui 1 câu với thị trường hiện nay : thị trường muốn tăng tốc nhanh , cần NVL làm thủ lĩnh .:slightly_smiling_face:
Vì mọi yếu tố về điều cần và đủ , NVL có hết :slightly_smiling_face:

19 Likes

Mấy hôm nay NVL sao các a lớn chưa chịu cho vượt 17 nữa.

2 Likes

Nói vui mà lại thành đúng đó CoCo, NVL có quỹ đất nhiều thứ 2 sau VHM, muốn tt lên thì phải kéo CK hoặc bđs… nhưng rồi từ từ cũng sẽ kéo thôi, việc của chúng ta là phải kiên nhẫn. Có câu nói vui: cứ kiên trì là cái gì cũng có"

1 Likes

Mình chỉ đóng góp ý kiến thôi nhé:
“Thật sự NVL bây giờ khó lên, bởi sl cổ đông bây giờ quá lớn ~80k cổ đông”; còn kết quả kd phục hồi trong quý 4/2023 là rất đáng đầu tư.

1 Likes

Rất đáng đầu tư, cảm ơn Cô Cô nhé

1 Likes

Thị trường này tăng 70 điểm rồi vẫn còn muốn tăng tốc à :smiley:
Đoạn này sóng bank, cầm mid thì chấp nhận móm thôi.

2 Likes

Bank dẫn được một đoạn thôi.

2 Likes

Chúc nhà mình cuối tuần vui vẻ ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

Hi vọng đây là cú tes cung cuối cubgf về 114x trc khi đánh lên

Giảm 500 điểm nên mới vậy

5 Likes

Hiện bên cầm tiền gửi tiết kiệm 3% đang rất sốt ruột . Thanh khoản thị trường đã nâng lên trung bình từ 10 ngàn lên 15000 tỷ / phiên .

2 Likes

Giá cước tăng 300% , giá cổ phiếu mới phục hồi 10%. Năm của cảng biển VSC HAH

2 Likes

Coco thấy Dig ổn ko?

1 Likes